Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia sẽ vài tấm ảnh mình tự học, tự làm trong thời gian qua.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nathan.Nguyễn, 10/12/13.

Lượt xem: 2,041

1. Nathan.Nguyễn Mới đăng kí

Chào các bạn, mình biết đến cộng đồng Việt Design đã lâu, thường thì mình chỉ lướt xem tut, tác phẩm trưng bày, hoặc cần một file PSD nào đó thì mình vào để dowload thôi. Không hiểu sao, mình càng ngày lại càng thích 4r. TIện tay hôm nay rảnh rỗi, mình vừa đăng ký một tài khoản cách đây vài phút.
    Mình tự học Photoshop cũng đc 1-2 tháng. Dưới đây mình mạn phép chia sẽ một số tấm ảnh mình làm, ưng ý.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Cảm ơn các bạn đã xem bài viết của mình, hi vọng thời gian tới có thể học hỏi thêm nhiều điều từ diễn đàn

...
  2. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

Ảo vỡ nợ , hình như tấm ảo nhất là bác đang đứng ở Nha Trang thì phải ko lầm thì tấm thứ 8.
    Thanks share
  3. Nathan.Nguyễn

Nathan.Nguyễn Mới đăng kí

Vâng, bác đoán trúng rồi đấy ạ.
    Em là người nha trang, nhưng đang sống tại tp.Hcm ^_^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn