Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chia tay đồ họa - bán máy ảnh :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi HL.Thanh, 19/8/14.

Lượt xem: 2,128

1. HL.Thanh Thành viên cấp 2

HOÀN TẤT
    Cảm ơn đã theo dõi.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/8/14
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thứ nhất topic này đăng sai chỗ rồi đấy nhé! Nhưng thấy mục đích khá chân thành nên ko xử lý :)
    Bạn ở q9 àh? Khá gần mình, mình ở gần Suối Tiên! 1 bộ máy DSLR với giá tầm 5tr khá là ngon nhỉ, tiếc là chưa có nhiều tgian rãnh để tập tành :)
  3. ducbito

ducbito Thành viên cấp 1

Ngon quá nhưng em tận bắc chắc không hốt được món này rồi, tiếc quá :'(
  4. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Mình không biết về máy ảnh ọt gì nhưng thấy súng ống to to thế cũng thích mua để tập tọe. bạn có ship ra hà nội không :D
  5. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Nhìn thích quá mà mình vẫn chưa gom đủ tiền :( Chứ nếu đủ là hốt luôn rồi :((
  6. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

Tình hình thì đầu tháng 9 này, e bắt đầu làm các đơn hàng đầu của đối tác rồi, mà vẫn chưa mua đủ các thiết bị. Có nhiều người đã gạch nhưng tới hẹn lại không alo được. Thật tình vì công việc nên em mới gấp thế.
    Nay đành up bán lại.
    Nếu các bác có gạch rồi, mà vì lý do gì đó không mua nữa , làm ơn báo cho em biết để em tính :(.
    Cảm ơn.
  7. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Chủ thớt và các bạn cho mình thắc mắc ngu tý, theo cák nói của chú thớt bộ máy chụp càng nhìu thì chất lượng càng đi xuống à? Có thể nói rõ hơn vấn đề này kg? Mình cũng đang quan tâm mua máy
  8. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

1 máy DSLR xài kỹ thì 20k - 30k shots vẫn tốt chán. Nhưng mà số shots cao thì họ sợ màn trập nó "mỏi" quá, mà nhất là với người xài không kỹ nữa.
    1 số body như D90 D200 D300 số shots cao nhưng vẫn có nhiều người tìm mua, có khi được xếp vào loại likenew nữa kìa
  9. fendanlhuy

fendanlhuy Thành viên cấp 1

anh HL.Thanh cho e hỏi cái body mua mới giá bnhiu z a? e là newbie nên k rành j hết :(

Ủng hộ diễn đàn