Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ ChiBi A ] PTS + SAI - Show Ablum chibi tháng 12

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi tuấn anh VnNo, 10/1/14.

Lượt xem: 3,211

1. tuấn anh VnNo Mới đăng kí

1 số Chibi chế , + 1 số Chibi vẽ theo ảnh .. do làm biến nên 1 số ảnh ít cài nền ^^ .... mới tập kiểu này nên thấy đẹp làm luôn
    [​IMG]s[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
  2. Hoangsonptit

Hoangsonptit Thành viên cấp 2

Đẹp quá bạn ơi :like:
  3. tuấn anh VnNo

tuấn anh VnNo Mới đăng kí

tks bạn ạ hihi
  4. langthusinh

langthusinh Mới đăng kí

Tuyệt vời thích nhất là pic cuối đấy
  5. Leopard One

Leopard One Thành viên cấp 1

Rất đẹp ửng hộ cho thớt :D
  6. mgr

mgr Cựu quản trị

Đẹp đấy :D nhất là mấy pic sau!
  7. Nguyễn Văn Công

Nguyễn Văn Công Thành viên cấp 2

Rất đẹp mình 1 fan hâm mộ chibi mà không biết vẽ ai có tut nào không chỉ mình với :like:
  8. tuấn anh VnNo

tks các bạn ạ hihi
  9. tuấn anh VnNo

à mấy kiểu Chibi đó mấy cái đầu á .. thì mình có thể hướng dẫn đc .. còn như Chibi của Pic cuối cùng thì mình xl .. ko thể Tut cho bạn đc ^^
  10. langthusinh

langthusinh Mới đăng kí

bạn có thể Tut ở đây không hay là youtube ?
  11. tuấn anh VnNo

umk .. chưa bik nữa chắc là youtube xong rồi đem share qua đây .. nhưng sẽ sớm thôi bạn ^^ ...
  12. rekey

rekey Thành viên cấp 1

tranh hơi lòe loẹt nhỉ (`・ω・´) ...về cá nhân thì mình thích nhất pic số 3...

mà đầu hơi méo, và tay hơi ngắn và không đều nữa...nhưng mà sẽ tiến nhanh thôi nhỉ (ゝ∀・*)

mình nghĩ nếu định tập vẽ thì thay vì xem tut, cách tốt nhất là xem manga/ anime nào đó rồi tập theo phong cách ...chứ tut nhiều khi cũng linh tinh lắm *đặc biệt lúc chưa biết vẽ thì thấy cái nào cũng đẹp ┐(´-`)┌
  13. trinhvannam

trinhvannam Banned

vẽ chipi đẹp quá
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn