Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Bức vẽ đầu tay của newbie - Mong nhận gạch đá :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi killua.91, 11/11/14.

Lượt xem: 4,014

1. killua.91 Thành viên cấp 1

Đây là bức vẽ đầu tiên của mình, mình vẽ phác tranh trong 1 tiếng rồi vừa ngồi la cà vừa tô màu, nói chung là khả năng pts cũng kém nên ko nên màu chuẩn cho em nó được, chỉ bôi bôi vào được như này thôi. Mong nhận được sự góp ý của các anh chị em :D

...
    hoangloicit, hkhuong.ad, Su Thang1 người khác thích bài viết này.
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Cho cái ảnh mẫu để tiện so sánh ha :P
  3. killua.91

killua.91 Thành viên cấp 1

mẫu đây ạ :D
  4. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Ặc, ảnh chụp ý ạ, lại giả nai roài :-w
    killua.91 thích bài viết này
  5. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Cute mà
    ah mà bạn quên chưa tô màu cho tất, nhìn xuyên qua thấy cả cỏ đằng sau
    Mà mình vân thích vẽ cả người cả cảnh hơn, xấu hay đẹp thì nó vẫn là của mình
  6. killua.91

killua.91 Thành viên cấp 1

bui manh thang Ừ, cảm ơn bạn tớ quên mất đôi tất =)).
    Vì tớ chỉ biết vẽ người thôi, cảnh chưa tập vẽ nên đành mượn cảnh trên google vậy :D
    conmeohen bỏ mấy cái nơ đi là giống mẫu thật rồi ạ, bác tự hình dung nhé :))
    conmeohen thích bài viết này
  7. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

trau chuốt, kỹ lưỡng các nét hơn, đừng cẩu thả :D
  8. bautroixanh

bautroixanh Mới đăng kí

umh mình ko có y gì , chỉ là sai tỉ lệ , phác đẹp , lên máy tính chưa đc ổn , sử dụng pen chưa vững , tô màu chưa đủ , tô màu chưa vững , có vẽ xương tay hơi méo hoặc khuyết tật , vai nên xìu xuống ( cái này nói sao ta ) vai ko nên vẽ ngang vì nó là vai con trai , ^^ mình chỉ biết sơ sơ thế thui , thân
  9. havietnam

havietnam Banned

Bố cục chưa đc hợp lý bạn ah :)

Ủng hộ diễn đàn