Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Fanart từ game.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Lazuly, 21/10/16.

Lượt xem: 6,141

1. Lazuly Thành viên cấp 1

Mình vốn cũng chỉ là một beginner digital art, trong một lần thử đổi style, mình đã vẽ về dạng chibi, và chúng cũng là những bức hình chibi đầu tiên mình vẽ. Hy vọng được mọi người thích. Cảm ơn nhiều.
    .
    Mình hay hoạt động ở facebook là chính, các bạn nào cũng thích vẽ và muốn kết bạn thì inbox facebook mình: https://www.facebook.com/Lykaon.Veilant
    .

...
  2. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

3. Lazuly

Lazuly Thành viên cấp 1

hic.... :( ..... trông nó đáng sợ thiệt sao >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)
  4. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

đẹp mà, mình thích
    Lazuly thích bài viết này
  5. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Kiểu này rất đẹp đấy . Mình thấy hơn chibi 2D . Nhìn có chiều sâu và cuốn hút . mà bạn có quay lại clip không để mình học hỏi
  6. Lazuly

Lazuly Thành viên cấp 1

uầy.... cảm ơn 2 bạn đã thích chúng. Tiếc quá, mỗi bức thế này mình vẽ tương đối lầy lội nên ko có ghi lại clip được rồi :(
    Mình xin update thêm bức nữa :D
    khanhdu1994idHai Lúa thích bài viết này.
  7. Unicorn_

Unicorn_ Mới đăng kí

đẹp quá bạn ơi
  8. Trần Trí Tri

Trần Trí Tri Thành viên cấp 1

ahri =))~ chắc tôi chớt mất thuôi.. tưởng tủ đây sao =))~ cute thế :D
  9. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

-_- chỉ bức đầu và bức cuồi coi cũng hài hòa còn mấy bức còn lại ko ổn lắm, nói thế thôi mình cũng thích vẽ kb nhé

Ủng hộ diễn đàn