Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Jay - Paint Tool SAI

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi iamdqd, 6/6/13.

Lượt xem: 8,568

1. iamdqd Mới đăng kí

Chào mọi người! :)

Đây là vài hình hồi hè năm ngoái mình mới tập tọe Pant Tool SAI. Nét vẽ của mình có ảnh hưởng từ Akira Toriyama ( Dragon Ball), mọi người có hứng thú mình sẽ post tiếp :v

đây là thằng em giai tomboy thích học Vovinam, để làm avatar nên chưa lồng background . mình thường vẽ chibi ko theo 1 ảnh mẫu cố định ,mà vào vài chi tiết ở mặt,cá tính, sở thích... :D

còn đây là hình tự họa :>. mình biết bay, thích chụp ảnh và du lịch bụi... :3 , cái này hôm nay xem lại mới thấy quên tô mắt

FB mình:
    facebook.com/bigjay82

mình là người Hà Tĩnh mới chuyển vào Đà Nẵng 1 tuần, nên 4rum có bạn nào người ĐN thì bơi vào đây cho mình làm quen ta đi chụp choẹt, vẽ vời... :D

à, mời mọi người góp ý ,quăng gạch nhiệt tình cho mình tiến bộ nhé :3

...
  2. Tùng Chibi

Tùng Chibi Thành viên cấp 1

:) tấm đầu mắt trông ngộ quá :)

Ủng hộ diễn đàn