Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chibi] Khởi đầu vẽ tặng chibi cho các bạn cá

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Specialkid, 13/7/13.

Lượt xem: 3,592

1. Specialkid Thành viên cấp 2

Hi, xin chào các bạn. Tình hình là hội song ngư (Hội cá) của mình hơi buồn nên mình có tổ chức một event Chibi cho cá. Tính đến thời điểm bây giờ trung bình 1 ngày mình vẽ được 3 bạn (Vì mình đi làm cả ngày, tối về mới vẽ được). Vậy nên forum mình có ai là cá thì cùng tham gia cho gia đình cá xôm tụ tí nhé. Mình lập ra page: Song Ngư Chibi tại địa chỉ: http://facebook.com/songnguchibi. Các bạn vào ủng hộ nhé. Sau event Chibi cho cá mình sẽ tổ chức thêm event giao lưu với các cung khác nên các bạn cung khác cứ chờ rồi cũng sẽ dc vẽ.
    Để tránh tình trạng bị lừa như một số page lừa đảo vẽ chibi, đây là profile của mình: http://tomwanbi.wordpress.com/2013/07/13/nguyen-tuan-anh-profile/. Và đây là Facebook của mình: facebook.com/tomwanbi. Nếu mình có lừa đảo xin mời các bạn cứ việc lên án, quăng gạch, lựu đạn....
    Và đây là kết quả của hôm nay, 3 con cá đầu tiên (Trên page có cả link FB của từng bạn được vẽ):

Cảm ơn các bạn đã theo dõi và ủng hộ.

...
    Cá Bé NhỏHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Cứ cá là được vẽ ạ? ;__;
    Em là Cá Bé Nhỏ nè anh :')
  3. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Cá Bé Nhỏ: Cá ở đây là chỉ cung Song Ngư em ạ ^^. Nếu em là Song Ngư thì bơi vào hjhj
  4. Cá Bé Nhỏ

Thế không có ngoại lệ ạ?
    Bị phân biệt chủng tộc quá ạ , cùng là cá cả mà :-sosad:
  5. Specialkid

Có ngoại lệ nhưng ko phải bây giờ, vì page chỉ có mình mình vẽ, và bước đầu mình chỉ dám nhận vẽ cho Song Ngư mà thôi. Bạn thông cảm nhé :">
  6. Cá Bé Nhỏ

Vậy thôi em lại bơi ra chỗ khác vậy :'(
    hẹn anh kiếp sau em sẽ đầu thai làm Song Ngư :')
    chibichucongnhan thích bài viết này
  7. kailord

kailord Thành viên cấp 1

cần người phụ vẽ ko mình , cung thiên bình ngày chỉ vẽ dc 2 bức , dạo này nhiều trang lừa đão câu like quá , nên thấy trang bạn lập ra thấy thích
  8. Specialkid

Cá Bé Nhỏ: Em nói câu làm anh nổi sỹ diện lên quá. Thôi dc rồi, ngoại lệ cho em có cái tên liên quan đến cá, dc chưa nào ^^
    Cá Bé Nhỏ thích bài viết này
  9. Specialkid

kailord: Cậu mở group cho Thiên Bình đi rồi tớ với cậu sẽ lấy danh nghĩa sang giao lưu 2 cung với nhau. OK ko?
    kailord thích bài viết này
  10. kailord

kailord Thành viên cấp 1

oc :)) kaka tại mình thích tự do ko mún làm ad ...hay lập page ;))
  11. Cá Bé Nhỏ

Specialkid: hehe, em đùa thôi mà, không ngờ anh lại vẽ cho em thật, thật là mừng quá đi mà :">
    Chibi thật ra em cũng tập tành vẽ, nhưng mà có người vẽ tặng cho thì vẫn thích lắm. Em tô màu chưa được tốt lắm, nếu anh không chê, có gì em phụ anh vẽ cũng được, coi như cho e luyện thêm :P Một ngày e cũng chỉ vẽ được 1-2 tấm thôi :)

Còn đây là ảnh của em =)))
  12. Nguyễn Thị Kim Xuyến

Nguyễn Thị Kim Xuyến Mới đăng kí

Specialkid
    Mình là nhân mã, cho mình bơi vào với được ko bạn :)
    Mình like page bạn vẽ cho mình 1 cái nha hjx :(
  13. past9x

past9x Thành viên cấp 1

cung nhân mã có ngoại lệ ko thím =))
  14. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

Vậy đợi xoay tua cho đến con cừu vậy =,= !!
  15. Hạt Đậu Nhỏ

Hạt Đậu Nhỏ Thành viên cấp 1

khi nào thì cói ngoại lệ vậy trời, mình cũng có chữ song đầu nè.
  16. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

vẽ cho Mã Mã vài tấm đê bác :"> đắt show wá tời nè :))
  17. Specialkid

18. Hạt Đậu Nhỏ

Hạt Đậu Nhỏ Thành viên cấp 1

19. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

ồ, kiểu ji tý nữa cúng có dăm ba mươi thằng xin xỏ nhờ vẽ cho mà xem :)
  20. Bin Ngốc Yêu Anh

Bin Ngốc Yêu Anh Mới đăng kí

À..ờm...mình không biết vẽ chibi kiểu gì cả, chỉ giúp mình với:):):)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn