Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chibi kiểu lai tạp ạ =))))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Heatolian, 12/9/15.

Lượt xem: 5,561

1. Heatolian Mới đăng kí

Mới vẽ gần đây tặng cho con bạn :D qua hình các bác có thể thấy nó học thiết kế kiến trúc, thích đọc truyện của Dan Brown và rất muốn nuôi Corgi =))

Mọi người cho mình xin góp ý, thô nhưng thật càng tốt nhé, miễn không gây war :))

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

bạn biết vì sao chibi người ta ko dùng cái mũi đó ko? ko phải chưa có ai thử mà bởi vì nó rất dị nên ko ai làm nữa -))
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

[-O< Bước vào cafe đèn mờ, ngồi gần con gái không sờ là ngu. Thà rằng cắt tóc đi tu, ngồi gần con gái ngu sao không sờ :-j
  4. Heatolian

Heatolian Mới đăng kí

Soullegend Công nhận, cơ mà cái này chắc là do bị bệnh quen tay vì đang tập anatomy bác ạ =))
  5. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

ứ phải chibi -_- thể loại vẽ bừa
  6. noithatluxxy04

noithatluxxy04 Mới đăng kí

dễ thương quá.hihihi
    Heatolian thích bài viết này
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Rất sexy, cho body muột thêm tí.
    Heatolian thích bài viết này
  8. khoianha10