Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CHIBI] Mấy hình mình mới vẽ...mod xinh có hứng thật :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Kaito Kiddo, 25/6/13.

Lượt xem: 3,013

1. Kaito Kiddo Thành viên cấp 1

...
  2. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Bạn biết vẽ nhưng mình thấy bạn thiếu sáng tạo trong việc vẽ nhân vật , ví dụ nhân vật chụp hình bị che chân thì bạn cũng bỏ luôn cái chân, nhân vật chiếc xe bị che phần dưới thì bạn cũng vất luôn nữa chiếc xe, nhìn nó kì kì thiếu đầu hở đuôi .

comt ngoài lề :

- Mod e nào cũng xInh vai~ các bác ạ :3
  3. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Công nhận là mod xinh thật, theo quan điểm của mình thì mod ảnh đầu tiên xinh và mộc mạc sao bây giờ tìm được người như vậy khó vậy nhỉ :-? hay con gái như thế tuyệt chủng hết rồi =))
    dự là sắp có bão :D
    À còn hình chibi của bạn thì hình như mấy píc đầu Đầu của chibi hơi to quá :) nên nhìn thô thô thế nào ý bạn ạ :D ý kiến cá nhân thôi nhé :D
    Kaito Kiddo thích bài viết này
  4. hakashinx

hakashinx Thành viên cấp 1

đẹp đó bạn ơi
  5. Unicornixx.

Unicornixx. Thành viên cấp 2

chibi bạn nhìn nghiêm túc veee , cái cặp đôi có hình trái tim đằng sau như là bị ép :D, không hạnh phúc x_x còn cặp gần cuối thì đơ cứng mặt : >
    mãi mới thấy dc 1 tấm cười toe miệng :">

Ủng hộ diễn đàn