Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CHIBI] Một số điều về mình :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Kaito Kiddo, 21/4/13.

Lượt xem: 6,832

1. Kaito Kiddo Thành viên cấp 1

Lâu lâu rồi không post bài...hn em xin ít gạch đá hen :)

Vâng…đây là tôi những năm cấp 1…nhìn chung thì nói là đụt cũng ko sao…tự nhiên thấy hồi đấy mình rất hiền ( so vs hồi mẫu giáo )…1 chú nhóc mới bước vào đời…thấy cái j cũng mới,cũng vui,được đến trường gặp bạn bè,thầy cô,cũng vui (đương nhiên là trừ bài tập về nhà )…nhưng cũng chả chơi với nhiều bạn lắm,khá là nhát,1 phần vì bố mẹ cũng không cho đi chơi nhiều :3…. Cũng thích 1,2 bạn nữ hồi lớp 3 hay 4 j đấy

Đây đúng là hình ảnh của Nguyễn Quảng Hà cấp 2 rồi…..lên cấp 2 cũng là lúc bắt đầu nhận thức đc mình càng ngày càng chậm lớn và bắt đầu gầy…tự nhận thấy trong khoảng thời gian này sống rất khép mình…hầu như chỉ học chả đi chơi đâu…cố gắng làm cái hình mẫu mà ba mẹ muốn…và cũng để lại 1 số hậu quả như sau….thực sự thì mình ko đc thân lắm vs bạn bè cấp 2…về hôi này thì ăn mặc có vẻ hơi luộm thuộm…nói thẳng là cua mề…về kiểu tóc thì đúng là no cmt :3….hầu như đi đâu cũng chỉ mặc đồng phục,chả để ý đến mặc đẹp để làm j… học có chăm nhưng ko ăn thua…lớp 9 có khá hơn tí…thích 1 cô bạn hồi lớp 9 và đến lớp 13 ms dám nói ra =)))

Cũng là 1 khía cạnh của mình khi lên cấp 3 ( kia là áo đồng phục nhé :3) ….mục tiêu cao nhất khi lên cấp 3 là đỗ đại học…có bớt nhát hơn cấp 1 và cấp 2…quen và chơi với nhiều bạn hơn…có thêm những người bạn thân…bắt đầu có sự thay đổi rõ ràng về tâm sinh lí…cao lên đc vài phân nhưng vẫn gầy…bít làm vài đồ handmade…
    Thôi về vấn đề chính của bức tranh….phải nói lên cấp 3 ko bít từ bao h đã thành 1 quân sư,1 chuyên gia tư vấn tình cảm …chuyện của người thì như ông thần nhưng bản thân thì vẫn khá sida (trừ 1 số lúc ) …. Bắt đầu bít thích 1 lúc nhiều bạn :P

Thực ra hồi bé mình cũng thích đá bóng đấy…suốt ngày chơi vs bọn trẻ con và mấy anh trong xóm….nhưng từ khi chuyển ra nhà mới thì ít hẳn…đến lớp cũng ít chơi vs bọn bạn…lớn dần lên thỉnh thoảng cũng chơi nhưng do gầy vs ít luyện tập nên đá tí đã mệt rồi…thế nên ngày càng ko khoái môn này … thích đá cầu hơn :3…nhiều khi anh em bạn bè rủ đi mà cũng ngại…bây h có chơi thì cho vui thôi…chứ huých cái là mình ngã à….đá bóng bằng chân nói chung là 1 cách để ae vui chơi và cũng gắn bó nhau hơn…nhưng có lẽ mình chỉ giỏi việc đó nhưng mà là bằng tay :)

Bây giờ là sv đại học năm 2 rồi…khi mà con người ta lớn lên thì cũng hiểu nhiều điều hơn…phải suy nghĩ nhiều hơn…nói chung là đau đầu :3…nhiều khi gặp nhiều chuyện buồn…chỉ biết cố gắng vượt qua và cố gượng cười thôi …vẫn đang cố cân bằng giữa công việc,học tập và sở thích….đến bây h thì đúng là F.A ko còn là 1 vấn đề nữa…quan trọng là vui,khỏe,có ích thôi … that ‘s why I’m here now :3

...
  2. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

like cho cái áo ars :D
  3. dlvnvn

dlvnvn Thành viên cấp 1

quá thich! e thấy a giong e rất nhiều chuyện ! trừ chuyện học tập thì e thua! và chuyện đá banh nữa! lớp e thằng nào mà ko đá đc là cho vào câu lạc bộ banh đũa ngay :D hình dep lắm ạ!
  4. nhung anh

nhung anh Thành viên cấp 1

đẹp quá, chibi cute <3
  5. Cú Mèo

Cú Mèo Thành viên cấp 2

đẹp tóa... rất tiếc chỉ đọc đoạn đầu còn toàn xem hình <3
  6. casau_baucamap

casau_baucamap Thành viên cấp 1

ngộ quá <3 <3
  7. Kaito Kiddo

Kaito Kiddo Thành viên cấp 1

hì thank mọi người...tại lâu lâu muốn vẽ 1 tí ề bản thân ấy mà...vẽ hộ mấy đứa bạn nhiều rồi :3
  8. huyen123456

huyen123456 Mới đăng kí

vẽ đẹp thế..........vẽ cho mình vs nha ;;)
  9. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn