Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CHIBI STORE - cửa hàng chibi với dịch vụ chất lượng cao , giá rẻ chỉ 40k. NHANH CHÂN NÀO CÁC BẠN :X

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Chibi Store, 29/6/13.

Lượt xem: 2,029

1. Chibi Store Mới đăng kí

Chào mừng bạn đã đến với Chibi Store
    Địa chỉ : fb.com/cuahangchibi

Chắc hẳn các bạn cũng không còn xa lạ gì với những bức tranh Chibi - hiện đang gây sốt trong giới trẻ hiện nay . Ai cũng muốn có một tấm hình chibi cho riêng mình , vậy còn bạn thì sao ? Bạn cũng muốn có chứ ?
    HÃY ĐẾN VỚI CHIBI STORE

Vì shop vừa mới mở nên sẽ có tuần đầu vẽ FREE cho các bạn may mắn , sau đó sẽ còn rất nhiều khuyến mại ưu đãi dành cho các bạn với giá cả rất phải chăng, chất lượng cao :x
    fb.com/cuahangchibi

Giá của các tấm hình sẽ được phân chia tùy theo mà các bạn giao dịch : ( Đang trong tuần khuyến mại )
    - 40k/TRANH MỘT NGƯỜI với bạn nào giao dịch chuyển khoản ngân hàng ( chưa tính phí giao dịch )
    - 50k/TRANH MỘT NGƯỜI với bạn nào giao dịch qua thẻ cào điện thoại
    Các tranh 2 người hoặc nhiều hơn các bạn vui lòng inbox liên lạc thẳng với page để thương lượng

Mọi liên lạc các bạn cứ inbox thẳng qua page mình sẽ trả lời nhiệt tình :)

Sau đây sẽ là một số tranh đã vẽ trong tuần free của page :
    ( xin lỗi các bạn tại mình chưa đủ 20 post , các bạn chịu khó copy rồi past link chút nha )

facebook.com/cuahangchibi/photos_stream

...
  2. Chibi Store

Chibi Store Mới đăng kí

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn