Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chim ruồi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi me0wnguyen, 24/4/13.

Lượt xem: 2,164

1. me0wnguyen Mới đăng kí

Lần đầu tiên đi chụp ông ruồi nên có phần hơi gà :D, và mình không xài máy có độ chụp nhanh nên hơi mờ...mong mọi người góp ý kiến

...
    seiryu7429, Long Khánh, mgr1 người khác thích bài viết này.
  2. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Tốc trên 2000, tay máy vững. Đồng bọn detected :))
    Lần sau ngồi chỗ nào có phông đẹp tí bạn, mình biết là ngồi đến tê cẳng mới được 1 tấm như vậy, nhưng BG và ánh sáng chưa tốt lắm :) (dù rằng mình cũng ko chắc là mình chụp được như thế trong mọi hoàn cảnh) :D
    mgr thích bài viết này
  3. me0wnguyen

me0wnguyen Mới đăng kí

Mình không dám di chuyển nhiều sợ chim nó bay mất :/ ngồi có chổ từ sáng tới chiều :(
  4. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Mới tới là phải đi tìm chỗ ngồi trước :))
  5. zozo3230

zozo3230 Mới đăng kí

Bác đi chụp ông ruồi à, thé mà em nhìn cứ tưởng là chim ruồi cơ đấy, nhưng mà nhìn đẹp phết :P
  6. sonngo158

sonngo158 Thành viên cấp 2

Nhìn đẹp nhỉ màu tươi tí nữa chắc là ngon :D
    me0wnguyen thích bài viết này
  7. ethan654

ethan654 Thành viên cấp 2

chuẩn bị bị nhóc Shenvi rủ rê câu kéo cho mà xem
    Shenvi thích bài viết này
  8. Van Bien

Van Bien Mới đăng kí

Làm sao biết con chim ruồi nó sẽ bay tới theo hướng nào mà tìm chỗ ngồi trước hả bác :))
    Nhưng để chụp được pic này cũng đòi hỏi một sự kiên trì kinh khủng lắm rồi :)
    me0wnguyen thích bài viết này
  9. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Đoán :))
    Lực cây nào chúng nó thường đậu đấy, săn tờ rym thì fải biết tờ rym thích gì :))

Ủng hộ diễn đàn