Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh mãi mà vẫn chưa ổn. ae góp ý hộ mình để hoàn thiện hơn...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi luân võ, 29/3/14.

Lượt xem: 2,045

1. luân võ Thành viên cấp 2

Mình chỉnh ánh sáng ko được tốt. hy vọng nhận được nhiều gạch đá từ ae để hoàn thiện hơn. cảm ơn nhiều :x

...
  2. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Từ tiêu đề + vs cm mình nghĩ bạn có ý show ảnh thì hơn
    luân võ thích bài viết này
  3. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

phanhang Hic. Chứ thế bạn muốn mình ghi như thế nào =.= văn học chưa bao giờ lếch đến con 5 có gì sai sót bạn bỏ qua =.= thực sự thì ảnh lỗi chỉnh mãi ko được nhờ mọi người góp ý thôi mà =.= ảnh lỗi ko dám đụng đến từ show đâu bạn ơi =.=
  4. kumito

kumito Thành viên cấp 2

Xin nhường lời cho các pro...Chuyển!
  5. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

mình cũng chả hiểu bạn muốn góp ý cái gì vậy :-w
  6. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

WINTER WIND phần sáng tối chỉnh lên người đó bạn :( với góp ý hộ mình ánh sáng còn chỗ nào chưa ổn. bố cục ổn chưa :( bạn thấy gì không hài lòng thì bạn cứ góp ý thoải mái :) mình chỉnh sáng tối mãi mà thấy chưa được nên nhờ mấy bạn giúp dùm :) tập làm văn kém nên có gì ko vừa lòng mấy ae bỏ qua :)
  7. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

ảnh toàn kiều ngược sáng nên muốn chỉnh thì phải tách riêng người với cảnh ra . mà bạn chọn kiểu ghép ảnh cũng dị v~ ^:)^
    luân võ thích bài viết này
  8. guitar_kid

guitar_kid Thành viên cấp 2

#3 ghê vãi, mà đạt đúng yêu cầu lưu niệm rồi còn gì
  9. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

WINTER WIND thanks bác góp ý :( mình định làm con chim phát sáng làm nguồn sáng cho phần mặt nhưng càng chỉnh càng diêm dúa =.= nên định xóa con chim =.= mà để ngược sáng thế này chỉnh thì đúng hại não thật =.= để mình chỉnh lại :)

Ủng hộ diễn đàn