Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh sửa chế độ xem các công cụ trong photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kungfu9999, 25/7/15.

Lượt xem: 1,558

1. kungfu9999 Mới đăng kí

như hình trên, em nghịch nên giờ cái công cụ vẽ hay j khác nó ko hiện kích thước bao nhiêu nữa mà chỉ có mỗi biểu tượng....còn cái nền xanh chung qua mỗi lần mở ảnh, mà mặc định là màu đen đó....các bác chỉ giúp em với

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình cũng lạy thớt. Reset lại giao diện của nó xem có được không.

kungfu9999 thích bài viết này
  3. zenki992

zenki992 Thành viên cấp 1

cai cach de hien kích thước cac cong cu ve thi em an nut capst lock la ve lai nhu cu nhe. con cai mau xanh cua pts em an CTRL+ k mo` trong do cai nao em thay mau xanh do thi doi ve mau den nhe. Sr a dang ko dung lap top co gi mai a onl a noi lai cho cach sua nhe :D
  4. kungfu9999

kungfu9999 Mới đăng kí

tiếng anh đã hạn chế mà mod lại đưa cái video tiếng anh nữa...màu xung quanh em đã đổi được...còn cái kích thước các công cụ vẫn chưa...
  5. kungfu9999

kungfu9999 Mới đăng kí

mà thôi...mò miết trong Preferences cũng ra rồi...cảm ơn các bác nhiều

Ủng hộ diễn đàn