Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỉnh Sửa Lại Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dinhhiep36, 28/3/15.

Lượt xem: 2,206

1. dinhhiep36 Thành viên cấp 1

Cái logo này mình làm cũng đã rất lâu rồi. Hồi đó (cho đến bây giờ) gà PTS, phác thảo bản vẻ bằng giấy, scan và gửi cho người bạn nhờ làm làm cái logo.

Ý định của mình là gửi hình ảnh ý tưởng để cho bạn mình vẻ trên máy. Ai ngờ người đó lấy bản vẻ mình chỉnh sửa và tô màu lại nên đường nét không được mượt cho lắm.

Rất mong anh em trong 4r thiết kế giùm mình lại cái logo nhé. Ý tưởng là hình ảnh bên dưới.

Dòng chữ phía dưới không cần thêm vào đâu nhé.

Link trên picasa: https://lh5.googleusercontent.com/-YGKZUQezIMc/TOBTg9bpRHI/AAAAAAAAAuc/Q_okpgn8O7c/s0/DHS%2520finish.png

...
  2. _phong_thu_cuc_

_phong_thu_cuc_ Thành viên cấp 2

Logo này hơi màu mè hoa lá + lạm dụng hiệu ứng rồi. Bạn chỉnh sửa lại để làm gì thế?
    dinhhiep36 thích bài viết này
  3. kid zero

kid zero Thành viên cấp 1

dinhhiep36 thích bài viết này
  4. dinhhiep36

dinhhiep36 Thành viên cấp 1

Mình làm logo cá nhân và tính làm cái blog cho nó chuyên nghiệp :)

P/S: sao trích dẫn bài viết không được nhỉ ?

Ủng hộ diễn đàn