Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em 1 chút đặc biệt lên bức này với ạ !!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Thảo Phùng, 11/12/12.

Lượt xem: 2,272

1. Thảo Phùng Thành viên cấp 1

Mọi người giúp em với ạ, bức ảnh này sơ sài quá, mà mod cũng không có gì đặc biệt, ai có sáng tạo gì giúp em chỉnh sửa với ạ, cảm ơn mọi người :x

...
  2. kid1232

kid1232 Thành viên cấp 1

ảnh chụp hơi rung hoặc tiêu cự chưa chuẩn sao mà mod mờ mờ vậy
  3. Thảo Phùng

Thảo Phùng Thành viên cấp 1

chắc là lúc ấy bị rung tay ấy ạ, biết làm sao bây h ạ :-s
  4. Trường GiangG+

Trường GiangG+ Thành viên cấp 2

Dự là thế nào cũng có cái ảnh thêm 3 4 chữ "đặc biệt"
    Thảo Phùng thích bài viết này
  5. tungchuyentq

tungchuyentq Thành viên cấp 1

[​IMG]nhìn cứ điêu điêu cái cậu bên fải @@. mà mần mãi k làm tnào bớt đc. haiz
    HOÀNG DUY ĐẠT thích bài viết này
  6. Tiến Nava

Tiến Nava Thành viên cấp 2

Hình hơi mờ bạn à :)
  7. quanhoangminh94

quanhoangminh94 Thành viên cấp 1

Bạn ơi làm cái bóng đổ của bạn kia ntn chỉ mình với.Có TUT ko share mình lun cũng dc :)
  8. HOÀNG DUY ĐẠT

HOÀNG DUY ĐẠT Thành viên cấp 2

nhân vật chính hơi mờ bác ạ...:D hơi ảo
    Thảo Phùngtungchuyentq thích bài viết này.
  9. tungchuyentq

tungchuyentq Thành viên cấp 1

ôi mìh tự nghịch @@. đầu tiên bạn chọn đối tượng sau đó nhân đôi đối tượng (ctrl+J) rồi nhất "shift+f6" điều chỉh thôg số khoảng 7 -8 để làm mờ fần rìa. sau đó tô đen cho cái layer mới nhân ra đấy. roài bấm ctrl+T sau đó giữ fím alt rồi dùng chuột trái điều chỉh cho cái bóng nó nghiêng tùy ý. sau đó điều chỉh thôg số fill cho nó hợp lí là được thui. @@
    Thảo Phùngnamkim thích bài viết này.
  10. Thảo Phùng

Thảo Phùng Thành viên cấp 1

:x thanks các bác ạ

Ủng hộ diễn đàn