Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi cách tạo file data.php trong khi làm blogspot

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi tvtruong, 23/1/15.

Lượt xem: 2,453

1. tvtruong Banned

Em đang làm web xem tivi nhưng có chỗ chưa hiểu, em thấy 1 số web khi view source của nó e thấy các đường link hay link ảnh đều được up trong cấu trúc như data.linkweb.php, VD em lấy link coi TV ở 1 trang web thì có cấu trúc là data.xemtiviso.com/kenh/itv.php, hay link ảnh của nó up lên data của trang web luôn như data.xemtiviso.com/logoso.png, vậy làm sao mình tạo được cái đó và up ảnh và toàn bộ các link đóng gói vào data đó được ạ, và cho e hỏi cho thêm tuỳ chọn chất lương khi xem tivi như 240p hay 480p như thế nào vậy ạ

Em xin cám ơn

...
  2. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Mấy cái link đó là nó dùng host riêng up lên rồi dẫn link qua đó.
    tvtruong thích bài viết này
  3. tvtruong

tvtruong Banned

Thank bạn nhiều, bạn ơi cho mình hỏi có thể hướng dẫn cụ thể cách dùng host riêng đó được k vậy, với lại cho tuỳ chọn chất lượng xem tivi làm cách nào vậy bạn
  4. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Mình ko rành về web stream lắm còn làm thế nào để có host riêng thì bạn có thể mua, ở VN hay ở US cũng đc.
  5. tvtruong

tvtruong Banned

Thank bạn

Ủng hộ diễn đàn