Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi Cre là gì thế ạ???????

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyen Van Teo HAHA, 19/6/13.

Lượt xem: 44,390

1. Nguyen Van Teo HAHA Thành viên cấp 1

Số là em design một số ảnh bìa mà tấm nào cũng bị mấy bạn trẻ phán là cre " thô", cre :đậm", cre "to", cre " nhỏ", Cre " chìm" , rồi cre " đơn điệu",....... ảnh muốn đẹp thì cre phải mượt, đẹp,....
    Em chẳng hiểu cre là cái gì cả, bác nào biết giải thích cho em thông được không ạ???

...
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

From Wikipedia, the free encyclopedia

As an acronym, CRE may refer to:
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cre ở đây là Creat, create, ngày xưa và có lẽ ngày nay dùng nhiều ở zing,. thường là cre: abcxyz hay cre by: abcxyz:D mấy ẻm 9x đời cuối hoặc 10x hay dùng nhiều hơn :v
    lifecd, vsea, Nguyen Van Teo HAHA1 người khác thích bài viết này.
  4. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

mình cũng éo biết cre là clgn :-s
  5. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Cre là creative (tính từ): sáng tạo hay create (động từ): sáng tạo
  6. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Bây giờ trên FB Hay dùng Cre cho các page . là lây bài từ nguồn nào đó . Mình hay dùng . Ví dụ Cer : VietDesigner.net
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn