Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi làm sao để chuyển từ nét răng cưa này sang mịn hơn ạ (xem ảnh)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thaison92, 11/8/14.

Lượt xem: 11,069

1. thaison92 Mới đăng kí

Em chào các anh chị trong diễn đàn. Lúc em đặt tiêu đề cũng có một số bài hiển thị nhưng em đọc không giải quết được :( . Chắc tại vì học không chính thống tự mày mò nên thiếu nhiều kỹ năng. Mong anh chị giúp đỡ em.
    (s1380.photobucket.com/user/toiyeuemroi/media/a1_zps4e164924.png.html)
    (s1380.photobucket.com/user/toiyeuemroi/media/a2_zps7d39ea86.png.html)

Làm cách nào để mất răng cưa và trơn như trên ạ. Hoặc nếu làm thế lâu thà vẽ lại còn hơn thì vẽ bằng cách nào ạ.
    Em cảm ơn các chị nhiều ạ.

...
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

vẽ bằng vector thì mới không bị răng cưa nhé bạn. Còn vẽ ntn thì học Ai hoặc Corel đi là biết =))
    thaison92phukienlinhtrang thích bài viết này.
  3. phukienlinhtrang

phukienlinhtrang Thành viên cấp 1

PTS là ảnh bitmap , zoom lên thế tránh sao răng cưa bạn
    thaison92 thích bài viết này
  4. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Vẽ lại bằng Ai or Corel, nếu không rành thì đi bằng pen tool rồi tô màu lại
    thaison92 thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ps thì không có shape hay path à mà cứ phải dùng Ai với Corel mới được như thế?
    Hà Bơ, Ngô Đức Huynh, thaison921 người khác thích bài viết này.
  6. thaison92

thaison92 Mới đăng kí

vâng thì zoom sẽ thấy răng cưa. Nhưng mà chổ thì răng cưa chổ thì trơn. :(. Dù sao cũng cảm ơn bạn.
    Cảm ơn cả nhà nhiều. em sẽ mày mò xem sao
  7. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Dù Kun VietDesigner Vì thói quen sử dụng nhiều Ai, Corel nên lạm dụng quên luôn Phothoshop rồi :-s thông cảm nhé :|
  8. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Bác vô corel vẽ lại chút là xong ngay đó mà.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn