Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi lỗi này là làm sao vậy ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kelnguyen, 14/9/13.

Lượt xem: 1,974

1. kelnguyen Thành viên cấp 2

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nó thông báo ổ đĩa của thớt đã đầy, vì thế hãy dọn ổ đĩa bằng chương trình CCleaner sau đó trong Ps nhấn tổ hợp phím Ctrl + K để vào mục tùy chỉnh. Tại bảng tùy chỉnh hiện ra thớt nhất vào tab Per rồi chọn ổ nào dung lượng còn trống thì tích vào sau đó bỏ tích ổ đĩa đã full kia đi. Tốt nhất là ta dùng các ổ đĩa còn dung lượng lớn còn ổ đĩa có ít dung lượng thì không nên.

Và tại mục Memory thớt kéo nó xuống 20-40% thôi :)
    Hà Bơ, Gooner Designerkelnguyen thích bài viết này.
  3. kelnguyen

kelnguyen Thành viên cấp 2

thanks bác :-bd
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Dù Kun VietDesigner biết gì ko mà hướng dẫn cho người ta... kelnguyen nó lừa bác đấy, làm thế là hỏng pts phải cài lại đó ;)
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Vâng! Tôi thì biết cái gì đâu cơ chứ?
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đã rỳ pọt vì hướng dẫn sai cho mem.

Ủng hộ diễn đàn