Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi tại sao ? Em thấy cái này vô lí

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi phanhang, 25/11/13.

Lượt xem: 5,576

1. phanhang Thành viên cấp 2

...
  2. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

lót dép hóng phát. Mình nghĩ là các bác mod nhà mình tránh tình trạng lập nick chỉ để nhờ làm ảnh, chưa có cống hiến gì cho diễn đàn mà nhờ vả, nếu tiếp tục tình trạng này thì diễn đàn thành nơi "làm hộ" chứ ko còn là chỗ học hỏi giao lưu về đồ họa nữa e ạ.
  3. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

4. leewake

leewake Thành viên cấp 2

rảnh :|
    Thiên Ma thích bài viết này
  5. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

blend có topic riêng rùi mà :)
  6. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

banned cũng có thể nhắc nhở 1 lần mà ... Admin Coi lại nhiều khi tội nghiệp họ lỡ nhiêu khi họ nhờ có 1 chuyện quan trọng thì sao.. luật nhân quả đó nha.. ở hiền gặp lành.. :D
    Nguyễn Hạnh1992 thích bài viết này
  7. mgr

mgr Cựu quản trị

Mình không close, nhưng bình thường bạn ấy chưa bị ban là may, hãy đọc nội quy trước khi lập topic
    Hồng Sơn thích bài viết này
  8. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

PeThuBr, nếu thật sự quan trọng thì có lẽ sẽ không đưa lên diễn đàn nhờ vả mà trực tiếp ra tiệm cho nhanh, đẹp đó bạn.
    PeThuBr thích bài viết này
  9. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

Nếu quan trọng mà... mà ko đủ tiền trả cho tiệm thì nếu mà như em, em sẽ lên đây... thì có lẽ cũng 7/10 ngoài tiệm rùi... kệ đỡ tốn hè hè...!

và lên forum
    1/ Không ai rãnh làm làm những cái đó...
    2/ nhưng những người giúp họ.. cần 1 cái mẫu đó thực tập..và được người nhờ ý kiến...để có kết quả.. ( + lên tay)
    3/ giúp họ đễ họ dx... nguyện vọng...
    4/ Cái gì cũng có cái giá của nó cả...
    Ý Kiến của em...!
  10. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Nhãm .......
    Em thấy những bài viết màu đỏ nó bao gần hết các bài phía dưới rồi cái này em cũng đã lên tiếng một lần rồi http://forum.vietdesigner.net/threads/y-kien-cua-em.40349/ cái này chắc cả tháng mà chắc MOD chưa đọc
    Nếu nói như mod snowpjece thì em thấy những bài viết trong chuyên mục "Nhờ vả làm ảnh" thì có lẽ đúng luật thì bị khóa gần hết, em thiết ngĩ chuyên mục này nên xóa những bài viết màu đỏ có ý độc quyền đi " em không nói những bài viết về quy định nhá, còn những bài nhờ vả của mem ak thì những bài nào quá 3 tháng nên del hết, nhờ vả xong mục đích rồi thôi, sau này cần thì nhờ lại mà cũng chẵng mấy ai nhwof lại đâu

11. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

đưa vào 1 topic biết đâu mà lần...! tìm thấy mộ nội mới ra tấm hình của mình nhờ..+ quên trang.. :))
    phanhang thích bài viết này
  12. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

chắc các bạn mới vào diễn đàn nên không biết, nếu không quản lý đưa về 1 topic thì tình trạng nhờ vả sẽ tràn lan trong chuyên mục, có thời điểm tới 8/10 topic lập ra với mục đích nhờ blend màu, vậy tại sao chúng ta không lập 1 topic chung để quản lý cái đó.
    Bạn phanhang chỉ rõ cho mình topic nào bị khóa mà làm đúng quy định dùm mình cái, đưa mình một vài cái ví dụ cụ thể chứ không thể nói chung chung như thế được nhé.
    PeThuBr, với những cái quan trọng thì 7/10 thì có lẽ là thất bại rồi.
  13. H_Design

H_Design Banned

Tớ kũg pan 1 njck mak ko pjt lí do
  14. PeThuBr

PeThuBr Thành viên cấp 2

hihi - nhiều chuyện tí... :D
  15. H_Design

H_Design Banned

Gê VDS nhjều gáj wá , tkích :)
  16. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

H_Design thích bài viết này
  17. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

H_Design Thế có muốn ăn banned nữa không? Xem lại cách comment và kiểu gõ của bạn trước khi bị ra đảo!
    Tý Ngáo thích bài viết này
  18. H_Design

H_Design Banned

Tính cách quen . . .
  19. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

H_Design@ như kiểu ng trên rừng xuống ý
  20. leewake

leewake Thành viên cấp 2

forum nhiều thánh phết :))))

Ủng hộ diễn đàn