Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về cách làm mờ hậu cảnh của cs6 ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dinhhai1308, 21/11/13.

Lượt xem: 3,741

1. dinhhai1308 Banned

tấm hình này muốn làm được cần các bước như nào hả các anh, bạn em nó làm mà em mê quá, máy ảnh nó thì dổm không lấy được nét đâu.
    Cho em hỏi như những tấm ảnh khác thì ngoài làm mờ hậu cảnh còn phải làm gì trong photoshop để được một bức đẹp như thế này, em chân thành cam ơn

...
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Xóa phông = Pts thế này thì tài quá :O
    dinhhai1308 thích bài viết này
  3. zcmgyu

zcmgyu Mới đăng kí

Share bác cái Tut này. Mặt dù không bao giờ xóa phông ngon bằng Lens xin được :3

dinhhai1308 thích bài viết này
  4. dinhhai1308

dinhhai1308 Banned

dạ thế còn bình thường để đc một bức ảnh như trên ngoài làm mờ hậu cảnh có cần chỉnh màu sắc hay ánh sáng gì k ạ
  5. hoanglee1593

hoanglee1593 Thành viên cấp 1

Video hướng dẫn đây bạn nhé CS5,CS6 đc hết :D
    tao nguyen thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn