Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về đăng ký giấy phép website

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi DucChungXI, 22/10/15.

Lượt xem: 1,502

1. DucChungXI Thành viên cấp 1

Các anh cho em hỏi website như thế nào bắt buộc phải đăng ký giấy phép cho Web.Ví dụ như em tạo trang web của em là thewalkingdeadvn. com chuyên đăng Tin tức,Hình Ảnh,Phim liên quan đến The walking dead nếu không đăng ký giấy phép mà website vẫn hoạt động thì có bị Truy tố và phạt tiền không ạ.Mong các anh giải thích giúp em em cảm ơn

...
  2. AnMon411

AnMon411 Mới đăng kí

Theo hiểu biết của mình thì không có vấn đề gì cả. Trừ trường hợp bạn dùng trang web đó để kinh doanh, tạo ra tiền cho mình từ những tác phẩm của người khác mà không có sự cho phép của họ. Mà trên mạng những trang phim HD cũng đầy ra rồi. Cứ tự tin mà quẩy thôi :-bd
    DucChungXI thích bài viết này
  3. DucChungXI

DucChungXI Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn đã trả lời mình để có động lực làm tiếp
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đầu tiên xin phép ban nick 3 ngày cảnh cáo vì post bài sai box (Moved)

Về vụ giấy phép thì nói thật với bạn là ở VN rất khó khăn vụ này, nên nếu website của bạn còn bé thì cứ yên tâm hoạt động đi, miễn đi có gì sai phạm quá thì thôi. Khi nào to hẳn tính :)

Ủng hộ diễn đàn