Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về vấn đề sata và ata của ổ cứng phát mấy bác.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi toantatoi1234, 4/2/15.

Lượt xem: 1,827

1. toantatoi1234 Mới đăng kí

Mấy bác cho em hỏi cái, máy em là máy acer core i3, , mà sao em cài win 7 xong vào chỉnh regedit rồi khởi động lại, chỉnh ổ sang AHCI mà sao không vào đc, nó báo check cable gì gì của ổ cứng ấy, đại loại là nó không chịu nhận. Có cái anh kia nói là do hỏng cái MBR, em sửa như hướng dẫn rồi mà không được, ai biết cách chỉ em với, máy thỳ chạy đc sata mà cứ phải dùng ata nhục vãi ra, em cảm ơn nhiều !

...
  2. Yến Tử

Yến Tử Thành viên cấp 1

chỉnh regedit là bạn chỉnh cái gì ?
    sửa mbr bạn sửa như nào nữa
  3. thaivinhonline

thaivinhonline Thành viên cấp 1

regedit chỉnh xg hay lỗi file hệ thống của win thôi. Chắc bạn phải cài lại win rồi

Ủng hộ diễn đàn