Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em hỏi về vấn đề Social bookmark trượt dọc trang web

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Jiajia Chen, 13/6/14.

Lượt xem: 2,336

1. Jiajia Chen Mới đăng kí

Tình hình là em đang thiết kế 1 trang web, sếp của em yêu cầu có 1 bảng trượt dọc bên tay phải trang web bao gồm (facebook, twitter và youtube), em có lên mạng sreach thử thì chỉ thấy mọi người hướng dẫn chì toàn là cách làm cho blog :(.
    Em mới sử dụng cách thủ công là chèn code có sẵn của các trang face,twitter và youtbe(em sử dụng code của các link sau: developers.facebook.com/docs/plugins/like-button , developers.google.com/youtube/youtube_subscribe_button?hl=vi và about.twitter.com/resources/buttons)
    Sau đó em sử dụng thẻ div và dùng css cho nó chạy dọc web, nhưng không hiểu sao lần đầu tiên em chèn code vào thì các icon Face và Twitter đều hiện, hiện được 10s nó tắt icon facebook, sau đó em tắt và save lại thì lần này chỉ còn hiện mỗi icon twitter :(( tất cả các icon khác đều không hiện :(
    Em nói hơi dài dòng :( nhưng thật sự em đã vật lộn với nó 2 ngày nay đều ko xong :( xin các anh/chị giúp đỡ e :(

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ủng hộ diễn đàn