Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em xin font chữ này! cám ơn ạ1

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Huỳnh PC, 8/3/13.

Lượt xem: 2,168

1. Huỳnh PC Thành viên cấp 1

[​IMG]cho e xin font này cám ơn m.n nhiều

...
  2. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

bạn lên page của I LOVE VIETFont tìm thử xem có không
    Huỳnh PC thích bài viết này
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

4. Huỳnh PC

Huỳnh PC Thành viên cấp 1

link co gi dau bac :( ban co the gui lai cho em duoc ko em cam on..........
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Có vẻ như bạn ko để ý đến topic của bạn lắm, post được có 3 bài viết, lập cái thớt thì vài hôm sau mới vào hóng, hơn nữa trên hình đã có tên font là UTM soraya, nếu thật sự cần thì cũng có thể google tìm với tên đấy ra 1 tràng link down.
    Mình định ko tìm cho bạn nhưng vì tinh thần chia sẻ 4rum nên mình lên google tìm cho bạn dù nó cực kì dễ, mong lần sau bạn chăm chú vào topic của bạn hơn nếu bạn thật sự cần... có nhiều người vào xin giúp xong biến luôn, đc cái mình cần là thôi chứ chả cần biết trời đất gì :| bean mom

Dùng bảng mã Unicode để gõ tiếng việt
    http://www.mediafire.com/?66rd5dwt33nlj0v
    Huỳnh PC thích bài viết này
  6. Huỳnh PC

Huỳnh PC Thành viên cấp 1

Thank bác lần sau e rút kinh nghiệm :) e mới tham gia diễn đàn

Ủng hộ diễn đàn