Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho em xin màu blend này được không ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Prima, 23/5/13.

Lượt xem: 2,003

1. Prima Mới đăng kí

:D [​IMG]

Các bro cho em xin cái tut màu này được không ak

...
  2. Prima

Prima Mới đăng kí

Mong các bro giúp đỡ em vói nhìn cái màu này phê quá
  3. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Không có tut viết săn đâu. Bạn tham khảo video này nhé. Cũng tương tự thế thôi.
    mr.fog, mgrPrima thích bài viết này.
  4. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

cái này đơn giản mà, ảnh gốc đẹp sẵn r, làm thêm 1 cái gradient mầu cam nhẹ rồi đổi blend sang screen, hạ oplicity xuống là dc
    Prima thích bài viết này
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Màu này Model đẹp mới thấy đẹp bạn à? Vì mình thấy đẩy toàn bộ Tâm điểm vào hết Model rồi.
    Tấm này thấy trên Fanfage Vietdesigner nè, màu tương tự, nhưng mẫu k bằng nên thấy không đẹp bằng.

Prima thích bài viết này
  6. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Kiểu kiểu chất này thôi:
    Stock:
    after:
    Prima thích bài viết này
  7. photoga92

photoga92 Thành viên cấp 2

em ko biết tạo bài mới ở đoạn nào lên em chèn nhờ 1 tấm mà em tự blen mà tock em lấy của mấy bác trong diễn đàn mềnh mong các bác đừng chê nhé :P [​IMG]
    Táo Trần thích bài viết này
  8. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

Phải màu này không bác chủ thớt ;), hi vọng là đúng màu bác cần :-"

Prima thích bài viết này
  9. Prima

Prima Mới đăng kí

:D Bác Hạnh Mit và Photoga cho em xin tut blend được không ạ
  10. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Mình thấy ảnh trong và sắc nét phụ thuộc vào yếu tố Quang học 60-40 nhiều hơn là các phần mềm chỉnh sửa
  11. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

Prima @ : Mình chưa viết tut bao giờ nên không rành cái khoản này lắm, nếu bạn thích thì mình send cho bạn file PTS mình làm để bạn về tham khảo :D. Mình dùng CS6 nhé :)
  12. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

cái này cần gì tut đâu bạn, mình đã nói ở trên r mà

Ủng hộ diễn đàn