Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho hỏi giá của logo này

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Gấu Hột Riêng, 21/3/15.

Lượt xem: 3,356

1. Gấu Hột Riêng Thành viên cấp 1

Mình mới vào nghề nên không biết đánh giá và định giá logo thế nào cho phù hợp. Mọi người giúp mình đánh giá logo này và với logo này thì giá bao nhiêu thì được ạ ??? Thank all !!!

...
  2. Galaxy Paint

Galaxy Paint Thành viên cấp 1

Chuyển Flat thì thấy ổn ổn. Chứ như này trông ngán luôn.
    2 hoặc 3 màu là ok rồi.
    Còn nhiều thứ nữa sợ nói ra bảo dạy đời nên tạm dừng ở đây !
  3. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

4. 88vn.design

88vn.design Thành viên cấp 1

tiền thiết kế logo mình hay làm tầm 3-5 tr, tuỳ yêu cầu, trong đấy có 90% là tiền ý tưởng, 10% tiền công thể hiện, vẽ trên máy..... bạn đã đạo 100% rồi thì m nghĩ bạn lấy giá 300k cho công vẽ lại là đc ^^ thân !
    VISLOGO, Hien LeUsopp thích bài viết này.
  5. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

ủa sao lại có 2 cái giống nhau như đúc thế @@
  6. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Text khác mà bác bảo là giống như đúc sao được :))
    Nguyễn Hữu Công Thành thích bài viết này
  7. Shin_2011

Shin_2011 Thành viên cấp 2

có mùi copy rồi đó bạn
  8. Song Tử

Song Tử Thành viên cấp 2

Logo đạo thì không có xu nào đâu. :))
  9. thien0211

Chắc ae Vietdesigner không rành đâu, hay là thớt hỏi thẳng tác giả gốc của logo này xem :))
  10. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

nếu đúng là sao chép như thế thì rất dễ bị kì thị nhé , gương mặt của em khi đọc comment :))
    Usopp thích bài viết này
  11. thien0211

DEVAS sao lại có THR ở đây vậy ;))
  12. DEVAS

DEVAS Thành viên cấp 1

:-??là sao ko hiểu @@ ?!
  13. thien0211

Tân Hiệp Ruồi ;))
    Suỵt, nhỏ thôi kẻo đi tù.
  14. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Không phải dạng vừa đâu
  15. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

Yeah... mình là mình rất thích CON GẤU CÓ CÁI HỘT SẦU RIÊNG.....:3....
    p/s : tôi yêu diễn đàn này .... :))
  16. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

mấy bác kích động quá !:) thấy lạ nên hỏi cho bạn trên đoán được giá thôi mà :D
  17. Gấu Hột Riêng

Gấu Hột Riêng Thành viên cấp 1

Chắc mọi người có hiểu lầm ở đây, mình không nói cái này mình thiết kế . Cái này mình lấy ra để mọi người đánh giá mức độ của logo và giá thành thế nào thôi . CÒn chắc chắn logo mình thiết kế ko thể thế này dc :D
  18. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nếu thế thì e nên đem thiết kế của e ra để ngta định giá cho chuẩn, vì mỗi thiết kế logo nó có chuẩn riêng để định giá! Và quan trọng là đối tượng khách hàng là ai nữa.

Cùng 1 kiểu logo nhưng nếu e làm logo cho 1 shop bán hàng online thì nó có giá khác, mà làm cho cty lớn thì nó lại có giá hoàn toàn khác :)
    Hien LeGấu Hột Riêng thích bài viết này.
  19. phuongmar

phuongmar Thành viên cấp 1

Mình đang cần thuê người thiết kế logo gấp, bạn nào thiết kế thì Pm cho mình nhé.
  20. phuongmar

phuongmar Thành viên cấp 1

Cái này dễ hiểu thôi bạn. Hiện có nhiều website của nước ngoài cung cấp dịch vụ tạo logo online. Bạn vào chọn các biểu tượng mình thích rồi tạo, vì thế trùng lặp là điều dễ hiểu.

Ủng hộ diễn đàn