Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chỗ luyện thi khối H cấp tốc ở TPHCM?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi kazeninaru, 13/3/15.

Lượt xem: 3,231

1. kazeninaru Mới đăng kí

Mình biết bây giờ là có vẻ muộn rồi, nhưng đến hôm nay mình mới xác định được con đường tương lai của mình. Năm nay mình muốn thi khối H nhưng khổ nỗi trước giờ chưa đi học vẽ bao giờ.. Bạn nào biết chỗ nào luyện thi cấp tốc khối H ở TPHCM không ạ? Mình hy vọng là còn nước còn tát..
    À mình cũng không phải là không biết gì về vẽ. Ai biết chỗ nào chỉ hộ mình. Mình cảm ơn các bạn nhiều lắm.

...
  2. thanhloan609466

thanhloan609466 Thành viên cấp 1

hóng mình cũng đang tìm chỗ học ve
    kazeninaru thích bài viết này
  3. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

cấp tốc là bao nhiêu tháng hở bạn ? Nếu từ 6 tháng đến 1 năm thì nên học bài bản ở các lớp dạy vẽ, ở đó bạn sẽ được học vẽ chì và vẽ màu bột cấp độ từ dễ đến khó. Nếu chỉ có 2 3 tháng thì nên tập trung học vẽ chì, và luyện tủ vẽ màu (tức là chỉ vẽ 1 kiểu hoa văn, 1 kiểu màu sắc). Mình có 1 người bạn không biết vẽ, thích vào học chung với mình nên luyện vẽ trong 3 tháng, đi thi khối H ở TĐT được 9 điểm vẽ màu, 4 điểm vẽ chì =))
  4. kazeninaru

kazeninaru Mới đăng kí

Vậy bạn luyện thi ở dâu. Mình luyện cấp tốc từ giờ đến giữa tháng 7..
  5. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

Mình luyện ở chỗ cô Hợp bên q.10, luyện từ đầu năm đến lúc thi, dc 19.5d, căn bản tại vì mình cũng có chút khiếu vẽ tay rồi. Nếu chưa biết gì mà giờ mới luyện thì chắc bạn phải học tủ thôi.
  6. kazeninaru

kazeninaru Mới đăng kí

Ở địa chỉ nào vậy bạn?
  7. kienlua2010

kienlua2010 Mới đăng kí

ZestArt.vn bạn nhé!

Ủng hộ diễn đàn