Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi, máy ảnh mình có bị lỗi gì ko? (Không biết diễn tả thế nào, có hình)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi lenhan555, 26/7/15.

Lượt xem: 1,653

1. lenhan555 Thành viên cấp 2

Cho mình hỏi, ảnh bên phải là ảnh mình chụp nhưng mà lúc zoom nó có hạt nhiều lắm còn bên trái là ảnh mình tìm trên mạng, khi zoom nó ko bị vậy nhìn dễ chịu hơn.

Có phải máy mình bị gì không? Mình dùng Canon 600D, Lens 50mm 1.8 mm STM

Cảm ơn các bạn

...
  2. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

Có phải do để ISO cao không nhưng mà mình để có 6400 vì max máy cũng là vậy. Nghe noi từ 12800 mới bị mà phải không mấy bạn?
  3. mono

mono Thành viên cấp 2

iso càng cao thì càng nét, càng sáng dẫn theo càng hạt :v . chụp tầm 100->800 tuỳ thông số , anh sáng hay điều kiện mà set .
  4. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

Đi chơi thường buổi tối, nên đa số đặt max iso không. Mà mình muốn hỏi mình up lên flick có mấy ảnh mấy bạn kia chỉnh gì ấy, bấm vào zoom ko zoom to như mình. Có phải giảm cái gì để dù click zoom ko ko zoom quá mức ko?

Ủng hộ diễn đàn