Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi ngu

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi blackdoger2, 21/12/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,113

1. blackdoger2 Thành viên cấp 1

Lần đầu dùng LR em rất mừng là đã mò mẫm dc 1 chút nhưng em rất khó hiểu là nếu như em tải các preset gì đó về muốn add vào thì làm phải đưa vào đâu ạ :)

...
  2. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

Thứ 1 trước khi bạn viết 1 topic nào đó thì hãy đọc kỹ nội quy post bài, bạn đã phạm nội quy về việc đặt tên bài.

Thứ 2 trước khi đặt 1 câu hỏi nào đó bạn hãy tìm lại những bài viết trong box xem xem đã có ai viết bài viết mà bạn muốn viết chưa, đã có vô số câu hỏi và bài viết thắc mắc về việc này, bạn hãy tìm hiểu thêm nhiều nhé.

Nếu tái phạm sẽ bị xóa ngay bài viết mà không thông báo.

http://forum.vietdesigner.net/threads/huong-dan-cach-add-preset-hang-loat-cho-lightroom.33023/ << link hướng dẫn cho preset vào. Bài này sẽ bị khóa.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn