Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình hỏi về giá vẽ chibi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi skmijon, 24/7/14.

Lượt xem: 4,121

1. skmijon Mới đăng kí

Hôm bữa mình rảnh nên ngồi vẻ tấm chibi cho bạn mình, hơi ẩu nhưng thấy mấy bạn trên face nhờ vẽ dùm cũng nhiều nên cho mình hỏi mấy bạn vụ này kinh doanh được hông vậy.?
    Nếu được thì nên lấy giá tiền khoảng nhiu 1 tấm.?
    Với mình không biết nhận tiền bằng cách nào (nếu bạn đó ỡ xa) ...?
    Bạn nào có kinh ngiệm xin cho mình tý ý kiến tư vấn với nhé...
    Hjc mong mấy bạn trả lời sớm vì mình đang cần ...
    Cám ơn nhiều lắm !

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

từ 20 -> 50k nếu tự tin là mình vẽ đẹp thì cứ từ 70k trở lên
    Kikyou_412 thích bài viết này
  3. Kikyou_412

Kikyou_412 Thành viên cấp 2

Mình lấy 70k 1 tấm 1 người, 2 ng thì 100k, but mình nghĩ bạn nên chăm chút hơn =)) chứ mình sẽ k trả tiền cho 1 tấm như thế này đâu
  4. skmijon

skmijon Mới đăng kí

mấy bạn cho mình hỏi vậy mình nhận tiền như thế nào ah?
    Đúng rồi khi kinh doanh mình sẽ chăm chút hơn! hj
  5. Kikyou_412

Kikyou_412 Thành viên cấp 2

Chuyển khoản, card điện thoại, zing :v
    skmijonVũ Phi Huân thích bài viết này.
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Tiền nong thì bạn cứ bảo họ gửi vào tài khoản của mình, sau đó mình sẽ cầm và tìm bạn để đưa sau
    Vũ Phi Huân thích bài viết này
  7. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Kikyou_412 thích bài viết này
  8. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Các bạn ở xa thì thanh toán:: Chuyển khoản nếu nhiều, chuyển Card đt nếu ít khách... tất cả chuyển vào tk của mình nè :D
  9. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

nếu là đối tượng học sinh cấp 3 (hk có tài khoản ngân hàng) thì làm s đây các bác?
  10. duongthuybinh

duongthuybinh Thành viên cấp 1

thường những người kiếm tiền online nếu khách hàng không chuyển khoản dc họ thường nhận card điện thoại nếu sl it thì nạp vào điện thoại luôn nếu sll muốn chuyển sang tiền mặt thì nạp zo ngân lượng , bảo kim ... chiết khấu tầm 20>25 % tùy thẻ ,
    skmijonPhuocy Phan thích bài viết này.
  11. lenm

lenm Thành viên cấp 4

giá tiền vẽ chibi thì từ 50k đến 150k tùy độ tỉ mỉ và tay nghề. Tất nhiên là làm trên máy rồi. Vẽ tay thì tùy, thường vẽ tay chỉ vẽ ở số lượng lớn hoặc làm ở hội chợ. Còn lại thì mình khuyên bạn nên đầu tư thêm kỹ thuật chứ một bức vẽ thế này, e là bạn làm chơi tặng bạn bè thì được còn đem đi kinh doanh thì không ổn. Bạn có thể tham khảo page Hội những người thích vẽ chibi trên facebook. Page này cũng khá nổi tiếng, do mây thằng em mình lập, chúng nó cũng kinh doanh mảng này đấy
    skmijon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn