Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình xin mockup nhãn dán trên xô 18l với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nhonlk, 12/3/15.

Lượt xem: 2,490

1. nhonlk Thành viên cấp 2

Mình cần 1 cái mockup để phối cảnh tem sản phẩm lên. Bác nào có sẵn mockup cho mình xin hoặc hướng dẫn mình làm cũng được thank các bác nhiều. ^_^! Em muốn cách khi áp vào sản phẩm nó giông như vậy. Mong cao nhân chỉ giáo 8->

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/3/15
  2. mocchuan

mocchuan Thành viên cấp 1

mình cũng đang cần, lót dép hóng ai có không:-/
  3. jumb0sanlat

jumb0sanlat Thành viên cấp 2

mình có thể giúp bạn vẽ bằng 3d! nếu tạo ra mockup thì cũng khá mất thời gian! bạn có thể đưa mẫu nhãn cho mình! mình sẽ làm giúp..!!
    nhonlk thích bài viết này
  4. Chú13

Chú13 Mới đăng kí

83RgTGt.jpg Hình này được không bác !
  5. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

jumb0sanlat thank bạn trước nhé. Nhưng cái mình cần là cách làm để có thể tự làm được những cái sản phẩm sau này nữa :D. bạn có tài liệu nào hướng dẫn làm mockup nhãn chai như vậy share mình với :x
    Chú13 trước thank bạn nhé. Cái hình đó ý mình là chỉ để mẫu khi add tem sản phẩm vô giống như vậy thôi. Chứ mình dán sản phẩm là trên xô 18l lớn hơn cái lon đó nhiều (*)
  6. jumb0sanlat

nhonlk mình chỉ làm mockup những hình đơn giản như màn hình đt thôi! mình chưa làm kiểu như của bạn cả! vì cái hình của bạn nó còn có cả độ bóng trên nhãn nữa! nếu là mình thì mình sẽ làm trên 3d cho nhanh! và thường thì người ta cũng làm vậy..!!
  7. Galaxy Paint

Galaxy Paint Thành viên cấp 1

Không biết có phải ý bạn như này không ?
    chipquaynhonlk thích bài viết này.
  8. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

Galaxy Paint :like: đúng rồi đó bác. bác có tài liệu hướng dẫn cho em xin :v.
    jumb0sanlat thank bác nha. bác có tài liệu làm độ mờ mặt phẳng mockup cho em xin cũng được :x
  9. jumb0sanlat

nhonlk mình làm theo như video này..!!
  10. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

jumb0sanlat hì thank bác nha :x làm như vậy thì mình làm đượcL-). Còn cái mình muốn tìm hiểu là khi add vào các góc khác nhau như nằm trên mặt bàn độ nghiêng giống như mấy cái mockup có sẵn trên mạng ấy =((
  11. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

Có bác nào giúp em không =((
  12. Galaxy Paint

Galaxy Paint Thành viên cấp 1

Mình làm bằng 3 công đoạn :
    CĐ 1 : Thiết kế trên Illutrator lên market. Xuất file PNG.
    CĐ 2 : Thiết kế lon trên 3D, đưa file PNG vào trong -> sản phẩm -> xuất tiếp sang PNG.
    CĐ 3 : Xử lý qua PTS để hoàn thiện.
    Chúc bạn thành công !

Ủng hộ diễn đàn