Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cho mình xin ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi khue nguyen, 27/11/12.

Lượt xem: 1,984

1. khue nguyen Thành viên cấp 2

Rảnh rỗi làm tấm ảnh tặng con trai mừng Chrismax.
    Vì mình cũng mới làm quen với PS,nên ko tránh khỏi các sai xót==> gà lém các bác ah
    Các pro cho mình xin ý kiến xem cần chỉnh sửa gì ko? và trong 4 tấmnày thì nên chọn tấm nào (tấm nào đẹp và nghệ thuật nhất)
    A
    B[​IMG]
    C
    [​IMG]D
    Nhằm tránh tạo thêm nhiều topic,Hôm nay mình xin gửi thêm vài tấm mình đã làm, mong nhận được nhiều gạch để xây nha
    MOd là mình, vợ mình, và con trai mình, mong các bác đừng troll nhé:))
    1
    [​IMG]2
    [​IMG]3
    [​IMG]4
    [​IMG]5
    [​IMG]6
    [​IMG]7
    [​IMG]8
    [​IMG]9
    [​IMG]10

Mình xin hết, trình còi nên chỉ làm được có thế
    Thank các bạn đã xem hình:-bd

...
    HieuPham273 thích bài viết này
  2. HieuPham273

HieuPham273 Thành viên cấp 2

rất đẹp
    bạn cỏ thể share file psd được không? :)
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

thôi,thấy thằng nhok cũng kháu khỉnh với tấm lòng iu con của ộp pa ,quăng hình lên đây anh em làm lại cho ;)
    yuna.shock thích bài viết này
  4. khue nguyen

khue nguyen Thành viên cấp 2

ý bác là hình của mình có gì cần chỉnh ửa hả bác? bác ném em ít gạch cho mau lên tay nào
  5. ILovePhotoshop

hok dám :)
    làm hình cho bạn bè thì mình còn góp ý chứ làm cho con cái vợ chồng thì mình chỉ xin dc phụ 1 tay với bác để giúp bác thể hiện tình cảm với gia đình thôi .
  6. khue nguyen

ILovePhotoshop: nếu được thì bạn góp ý giúp mình nhé
    Mình send file cho bạn qua mail duoc ko? bạn cho mình xin mail nhé
  7. ILovePhotoshop

Quăng lên đây,ai rãnh thì làm,mình rãnh mình sẽ down về giúp bạn vài cái .
    còn góp ý dạng này thì cũng chả có gì góp ý,nên làm thêm nhiều mẫu khác cho đa dạng .
  8. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Màu sắc thì em thích tấm 2 nhất ( 2&4 giống nhau nhưng 4 có thêm cái bóng, nhìn hơi khó chịu :) ).
    Tuy nhiên, pic anh làm hình như hơi rắc rối, nhất là phần Frames. Hình bé em nghĩ nên cho to ra xíu cho nổi bật. Những chi tiết trang trí ở phần background hơi nhiều, nhìn khá rối.
    <3 <3 tình cảm cha con​
  9. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Giảm ánh sáng của cây thông bên trong đi, nhìn lóa mắt quá , thế là đẹp ok
  10. khue nguyen

thanks
  11. khue nguyen

các bác góp ý mạnh vào nhé

Ủng hộ diễn đàn