Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chồi non..

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi trungsuper, 16/8/12.

Lượt xem: 4,425

1. trungsuper Mới đăng kí

Mình mới làm dc 1 tấm này, mọi người góp ý giúp mình nhe! ^^
    FbBwvl.jpg 2118fl.jpg

...
    pitlamgi, Jaekisnowpjece thích bài viết này.
  2. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

cái chồi màu hơi tái r, xanh lên tý nữa thỳ đẹp :D
  3. sadboyictu

sadboyictu Thành viên cấp 1

nhìn từ dưới nên thì dường như cái cây này sắp chết. Gốc bắt đầu héo úa chứ ko còn chồi non nữa
  4. Jaeki

Jaeki Thành viên cấp 1

thích cái giọt nước đọng trên lá
  5. Pảo Pảo

Pảo Pảo Thành viên cấp 1

có cảm giác hơi úa dần
    cho lá xanh lên 1 tí nữa thì đẹp nha bạn :P
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

giọt nước là ý tưởng hay mỗi cái là trồi non là phải xanh mướt chứ bạn :-bd
  7. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

blend màu xanh thì đẹp hơn 8->
  8. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

theo mình thì những bức ảnh kiểu nảy mầm, chồi non thì càng làm cho pic trong và tràn đầy sức sống thì sẽ đẹp nhất :D
  9. trungsuper

trungsuper Mới đăng kí

Đúng là sao khi nhìn kỹ lại thấy màu nó bị nhợt quá ..@@....mình làm lại tấm khác ko biết khá hơn ko nữa .các bác "soi" dùm mình với ! ^^"
  10. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

sao bạn k làm BG tối đi, nhưng vẫn giữ ánh sáng kia, nhìn ảnh sẽ có chiều sâu hơn, nhìn thế này thấy hơi hời hợt k có ý nghĩa lắm
    trungsuper thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn