Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chùm ảnh chụp ảnh bằng máy du lịch

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi thuy07k4, 27/2/13.

Lượt xem: 1,856

1. thuy07k4 Thành viên cấp 2

Đây là mấy píc mình chụp bằng máy Nikon ... máy KTS hơn 10. :)) ... Cũng chẳng có máy xịn, mà chưa chụp ảnh máy xịn bao h, nên post lên cũng hơi bị tự kỉ ... mà cứ post...
    Chưa chỉnh màu mè gì đâu ạ... Nguyên bản thế thôi.. Pic1 có cho ánh sáng vào cho nó chói chói tí :))...

Ké thêm mấy pic chụp lúc đi phượt ở Mường Lát đợt vừa rồi. Chụp bằng KTS canon ạ... Mấy píc này e có benld cho màu nó tươi tươi hơn ồi... Vì ảnh gốc màu nó hơi xỉn xỉn....Cũng mong dồn đủ tiền mua máy xịn ... súng ống đàng hoàng...để theo các bác tập toạch chụp choẹt...mà chưa đủ... haha

...
    seiryu7429cello thích bài viết này.
  2. Mèo Mộng Mơ

Mèo Mộng Mơ Thành viên cấp 2

bạn ở gần Nam Thăng Long à
  3. thuy07k4

thuy07k4 Thành viên cấp 2

k
    Ko :)) tớ ở Long Biên... nhưng mà hôm lượn lượn qua Cv Hòa bình chơi thôi
  4. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

like cho công viên Hòa bình! nơi tình yêu bắt đầu của mừn :">
    Mèo Mộng Mơ thích bài viết này
  5. cello

cello Thành viên cấp 2

vui là chính,mình còn chả buồn chụp bằng máy KTS,toàn chụp bằng đt thôi cho cơ động.quan trọng là cách thể hiện-người nghèo chơi kiểu của người nghèo :))
    hakhanhbk2008Mèo Mộng Mơ thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn