Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chúc mừng sinh nhật Việt Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Bamb0o, 20/11/12.

Lượt xem: 11,407

1. Bamb0o Cựu quản trị

A simple celebration
    A gathering of friends
    Here is wishing you great happiness, a joy that never ends

Thế là đã tròn 1 năm thành lập diễn đàn. Trải qua rất nhiều biến cố và chúng ta vẫn có mặt ở đây để cùng nhau kỉ niệm ngày sinh nhật của diễn đàn cũng như của tất cả VDes-er
    Xin cảm ơn tất cả những thành viên đã gắn bó với diễn đàn trong suốt thời gian qua, cùng nhau gây dựng và phát triển để Việt Designer lớn mạnh được như ngày hôm nay.
    Một năm không phải là quãng thời gian dài nhưng nó là dấu mốc đáng nhớ của chúng ta. Mong rằng ngày này 3 năm,5 năm hay 10 năm nữa chúng ta sẽ vẫn ở cạnh nhau như hiện tại và tất nhiên sẽ phải có thêm nhưng thành viên mới nữa.
    Cám ơn ad Phạm Hữu Dư vì anh đã bỏ bao công sức và thời gian cho diễn đàn bọn em cũng biết anh đã phải mệt mỏi rất nhiều. Mong rằng anh sẽ vẫn giữ đam mê và tâm huyết cho "đứa con" này của anh, Our's Big Brother!!!!
    ........................................................​
    Đối với riêng mình XD từ ngày tham gia diễn đàn, tuy không phải gắn bó với mọi người từ ngày đầu nhưng cũng đủ để mang đến cho cuộc sống của mình nhiều thay đổi :"> Đầu tiên phải nói đến việc quen thêm được rất rất rất nhiều anh chị em giỏi giang :x ai cũng giỏi khiến cho lúc nào mình cũng muốn học chụp ảnh, học retouch, học typo...nhưng cuối cùng vẫn chỉ loanh quanh vẽ vời í Ọ_____Ọ Nhớ hồi hè mới đăng kí ngày nào cũng sáng sớm đến đêm khuya mò mặt lên diễn đàn XD tập tọe vẽ, tìm tut để up lại, lúc được anh Dư khen và các bạn cmt đều cảm thấy rất vui :">
    Điều duy nhất tiếc nuối là chưa được tham gia offline cùng mọi người lần nào cả :( vậy nên lần này nhất định sẽ đi XD đi để còn đền bù quà vì đã thất hứa với mọi người nữa :">
    Mình cứ muốn viết thật nhiều, nhưng mà khả năng văn chương có hạn nên viết nữa chắc thành nhảm :">
    Chúc mừng sinh nhật của chúng ta :">
    Chúc mừng sinh nhật Việt Designer

...
    A3ersxSOnes, hong, ChangeMyself22 người khác thích bài viết này.
  2. Tuân Sắc Tuấn

Tuân Sắc Tuấn Thành viên cấp 3

Cảm động nhờ :v :v
    quà quà :v :v
  3. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Lót viên gạch nữa cho e đỡ tủi >:) Ngụ thôi aeeeeee
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Anh ở lại để em tuôn thơ phát :v :v
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đã từ rất lâu , mình thậm chí đã ko còn biết sinh nhật của mình là gì , nhưng sinh nhật Vietdesigner thì rất có ý nghĩa đối với mình :D
    always thích bài viết này
  6. Kim Hyun Joong

Kim Hyun Joong Thành viên cấp 2

vietdesigner vô đối :D có gạch xây nhà đỡ phải mua :D
  7. Nhím xù

Nhím xù Thành viên cấp 2

8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Chúc 4rum tuổi mới nhiều thành công mới và phát triển phơi phới :x ;))
  9. gấu nhồi bom

gấu nhồi bom Thành viên cấp 2

thế sinh nhật có bánh kẹo gì ko nhỉ..;))
  10. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Chúc mừng Sinh Nhật VietDesigner ! :))
    + Newbie như mình không biết nói gì hơn, Chúc Diễn Đàn ta liên tục phát triển & chuyên nghiệp, Các Thành viên luôn Đoàn kết, Gắn bó nhau hơn ! :-bd
    + Sinh nhật là mình thích quà lắm nhóe ! :))
    KiBiTa thích bài viết này
  11. Silent

Silent Thành viên cấp 0

newbie thì xin xét xuống dòng đen đi để tím làm gì :v :v thay luôn cái title thành viên tích cực thành newbie nữa là ngon =))

j/k
  12. Hổ Báo VietDesigner

- Nếu thay được thì hay quá ! Mà mình không thích màu đen đâu - Newbie màu Đỏ mới đẹp ! :))
  13. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Chúc mừng sinh nhật ViệtDesigner, Chúc Diễn Đàn ta ngày càng phát triển =D>=D>=D>
    Nhím xù thích bài viết này
  14. Nhím xù

Nhím xù Thành viên cấp 2

sinh nhật Vietdes em đc tặng danh hiệu NGHIÊM TÚC NHƯNG DỄ THƯƠNG =))
  15. Hổ Báo VietDesigner

- Hôn ni bạn Nhím Tặng mình ảnh Fansign như vậy có được không vậy ha ! Ôi nhìn yêu quá đi mất thôi ! <3 <3<3 <3:x:x
    Silent thích bài viết này
  16. cuongbenki

cuongbenki Thành viên cấp 3

Happy Birthday >:). Hy vọng ban quản trị càng ngày càng phát triển và có lương cho a e =)_)_
  17. Nhím xù

Nhím xù Thành viên cấp 2

chữ gì hổ ơi
  18. Hổ Báo VietDesigner

- Bạn đồng ý ha ! Thích quá cơ ý ! :x
    - " Hổ Báo VietDesigner" nhé bạn hiền ! (Mà trên có VietDesigner rồi ha ! )
    - Thanks bạn Nhím nhiều nhiều nhóe ! <3 <3
  19. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Xời ơi, xí xớn nhề =.="
    Thấy gái đẹp là...là... >:)
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  20. Holy.Player

Holy.Player Thành viên cấp 2

Chúc Mừng Sinh nhật VietDesign
    Ngày càng thành công và vững mạnh . thể hiện dc uy tín của mình trong cộng đồng mạng .

Ủng hộ diễn đàn