Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chùm ảnh 19 chú chuột Hamster ngộ nghĩnh "tâm sự" về chuyện ăn uống

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi CaoChiNhan, 13/12/13.

Lượt xem: 6,351

1. CaoChiNhan FA Minh Chủ

Theo Pháp Luật Xã Hội

Những chú chuột đáng yêu này sẽ "thay lời muốn nói" của dạ dày gửi tới bộ não của bạn.
    1. Trời đánh còn tránh miếng ăn, đừng có làm phiền.
    2. "Đừng tưởng lừa được ngộ ăn mì nha, ngộ biết cái này nhiều tinh bột là béo lắm mà..."
    3. Đã ăn là không có hối tiếc! Nom nom nom nom...
    4. "Hmm, nếu mà không ăn vặt trước bữa chính thì tôi cảm thấy như thiếu gì ấy. Đây mới là bữa quan trọng nhất trong ngày!"
    5. "Cậu gọi gì mình hả? Xin lỗi nhé, đang mải ăn nên không để ý."
    6. "Xin lỗi nhé, đói quá hoa mắt nên mình nói nhăng nói cuội đó."
    7. "Cụm từ "chế độ ăn uống" có nghĩa là gì thế? Tôi không biết cụm từ này."
    8. "Tin tôi đi, tôi đã đọc Hansel và Gretel rồi. Và tôi hoàn toàn chắc chắn mình cam tâm tình nguyện đi trên con đường bánh kẹo này!"
    9. "Đớp trước đã, còn nuốt tính sau!"
    10. "Chỉ cần cuộn tròn tôi trong tấm chăn mì này và tôi sẵn sàng chết trong đó luôn."

11. "Chờ tí, sắp xong rồi, nốt miếng này thôi... à ý tớ là, miếng này này... à không, là miếng bên cạnh nữa ấy..."

12. "Tôi sắp đi xem phim rồi, ăn uống gì? À món này hả, hình như món này bị gì ấy, đưa đây để nghiên cứu xem nào. Phim hả, phim nào? phim rạp thì mai xem cũng được..."

13. "Giờ ăn đến rồi, lẩu Thái có rồi!"

14. "Chết cũng phải mang chỗ này xuống gặp Diêm Vương."
    15. "Đừng có đùa lúc đang ăn!"

16. "Chúc mừng sinh nhật 18 tuổi lần thứ 30 của bạn X... thôi xong rồi, ăn nào!"

17. "Mình xin lỗi vì ngày xưa nỡ gọi bạn là con quái vật tham ăn, thôi giờ mình làm lành bằng quả nho này nhé?"

18. "Không có chia chác gì hết, đi ra! Đã bảo đi ra cơ mà!"

19. "Giảm cân hả, để cuối tháng đi. Tháng nào thì để tính đã..."

...
    mgrHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

thật là hài hước hehe :))
    CaoChiNhan thích bài viết này
  3. confession234

confession234 Mới đăng kí

=)))))đùa chứ nhìn mấy con này trên ảnh đáng yêu thôi, ở ngoài kinh lắm, mặc dù là lông trắng muốt đi vẫn cứ có cảm tưởng bửn bửn :-s
    CaoChiNhan thích bài viết này
  4. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Nhà mình nuôi 1 đống :))

Ủng hộ diễn đàn