Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chụp ảnh cưới chụp ở đâu?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi romano_mht, 27/10/14.

Lượt xem: 1,995

1. romano_mht Thành viên cấp 1

Em tiết kiệm chi phí tối đa cho bà chị. Bà chị mặc áo cưới nhưng em chưa biết chụp ở đâu hết.
    Em chụp dùm free nên em cần 1 nơi ít người, thiên nhiên và cây nhiều chút. Nếu có đường lộ ngoằn nghèo giống trong phim thì càng tốt. Xin mấy ACE giúp em. Em ở SG ạ!

...
  2. Phan Công Hoàng

Phan Công Hoàng Thành viên cấp 1

Chụp ảnh cưới mà có nhiều cây thì ra Bình Quới đi bạn. Nếu vừa muốn có cây, vừa muốn các tòa nhà hiện đại thì có thể ra Cầu Ánh Sao bên quận 7 là ok nhất.
    romano_mht thích bài viết này
  3. romano_mht

romano_mht Thành viên cấp 1

Bình Quới có tính phí không bác. Em thích cây và những con đường cong cong nên chắc Q7 ko hợp :D
  4. mylove112007

mylove112007 Thành viên cấp 1

hồ đá thẳng tiến nếu thích ướt át 1 tý
  5. Phan Công Hoàng

Phan Công Hoàng Thành viên cấp 1

Lúc trước mình đi Bình Quới thì có tính phí, đó là vé vô công ak, còn lại ko có phí. nhưng nếu bạn thick những con đường cong cong thì Bình Quới ko phải là lựa chọn hay, vì đây chỉ có cây và cây. Bạn nên bỏ chút thời gian qua q.7 đi, vì bên đó ko những có cây mà trong những khu biệt thự lại có những con đường cong cong đó bạn, rất hợp để chụp ảnh cô dâu và chú rể trên chiếc xe đạp...
  6. Khanh KG

Khanh KG Thành viên cấp 1

Bình Quới nếu đem theo cả dàn máy chụp hình thì bị tính phí, còn đem máy theo chụp chơi thôi thì ko sao :D
    những nơi khác về với thiên nhiên là
    - Hồ Đá - Thủ Đức
    - Vài nơi gần Đại lộ Nguyễn Văn Linh - Q7
    - Suối Mơ - Q9
  7. mylove112007

mylove112007 Thành viên cấp 1

đồng cỏ lau quận 2 cũng lãng mạn, thích hợp chụp lúc hoàng hôn

Ủng hộ diễn đàn