Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chụp em gái ở quán cafe :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi dltthanh, 23/7/15.

Lượt xem: 5,797

1. dltthanh Thành viên cấp 1

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/7/15
    Phạm Hữu Dư, Radium, Nhox_SoCk2 người khác thích bài viết này.
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Mẫu này mà đặt cái TIT " lần đầu tiên làm chuyện ấy" thì mới hợp...:D
    Ảnh đẹp . Mẫu đẹp. Mầu đẹp ...:like: " Em nuôi lấy thịt " à thớt :))
  3. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

mẫu đẹp
  4. dltthanh

dltthanh Thành viên cấp 1

thêm 1 lần nữa ban thì toi, mình đặt title bt thôi :|,nuôi gì,tớ chả nuôi ngày nào cả :)
  5. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Da mấy bức đầu nhìn ko thật, làm mịn dữ quá thớt ơi :D
    iViperious thích bài viết này
  6. coids

coids Thành viên cấp 2

Nhìn da mặt chán quá
  7. cuongnc79

cuongnc79 Thành viên cấp 1

em gái thớt à, xinh thế, cho làm em rể phát :D
  8. pimpo119

pimpo119 Thành viên cấp 2

Á ù...lum đâu mo đờ xinh dzữ....giao lưu bác ơi...pass là j nè :)):))
  9. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

da ngay cánh mũi làm bị sai r :v. cần thiết bác nên đánh khói lại. Chứ nhìn cứ như cấu tạo = mủ cao su @@
    giolank1102 thích bài viết này
  10. giolank1102

giolank1102 Mới đăng kí

Toàn cao thủ PTS..mình thấy khá ổn cũng k phát hiện chỉnh sửa PTS ở điểm nào mà cao thủ phát hiện nhận xét nhanh thế
  11. dltthanh

Da mình chạy portrairt default k chỉnh gì thêm,bạn bảo mịn với dả thì mình cũng k biết làm ntn nữa,chỉ biết chạy plugin làm da chứ mình k biết làm bằng tay,cái phần mũi thì mình đánh khối ẩu thật để tí làm lại :)
  12. TrungNguyen102

TrungNguyen102 Thành viên cấp 1

Bạn này cười xinh thế !

Tuy hơi mịn chút nhưng mình nghĩ da này là hợp cho thể loại hình như vầy rồi
  13. nholuumanh

nholuumanh Mới đăng kí

Da bị làm mịn quá mức rồi
  14. La La

La La Mới đăng kí

mẫu xinh quá ^^
  15. vu hank

vu hank Thành viên cấp 1

đẹp lắm bác.
  16. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

mặt làm kinh quá. giả giả sao ấy :v, trông giống mấy cái mặt trên mấy trang xxx :v
  17. dltthanh

Xin lỗi bạn trung tín,b vào comment ảnh thì comment đàng hoàng,còn k thì bạn đi ra dùm,mình k post ảnh nude hay bán nude mà bạn gọi ảnh xxx,b thử đặt trường hợp bộ ảnh bạn chụp bị 1 thằng vô văn hoá vào comment bạn thấy sao?
  18. ethanclark2k

ethanclark2k Thành viên cấp 1

Nhìn giả tạo lắm. Phải thấy từng lỗ chân lông, nhưng vẫn làm trắng lên và xoá được mụn đi mới là giỏi.
  19. Lê Trung Tín

Lê Trung Tín Thành viên cấp 2

Mình không nói bạn đăng ảnh xxx. Bạn vui lòng đọc kỹ cmt nhé. Minh nói cái mặt mẫu nhìn kinh vãi ra. Còn nếu bạn quăng ảnh lên đây mà chỉ mong mấy lời ngọt ngào thì bạn nhầm mục đích rồi. Người ta nói xxx thì bảo là vô văn hóa à. Văn hóa của bạn không có yếu tố xxx thì bạn là ng nhân bản. Mong bạn suy nghĩ kỹ trước khi nói.
  20. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Thích cái miệng ở tấm số 2.

Ủng hộ diễn đàn