Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Chụp sự kiện] Tuần Lễ Văn Hóa Bồ Đào Nha ( Hanu University )

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi shyn.design, 11/5/13.

Lượt xem: 2,414

1. shyn.design Thành viên cấp 1

Em tham gia tuần lễ văn hóa ở Hanu, rất vui và không khí náo nhiệt, lưu lại những bức ảnh kỉ niệm :)

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cảnh tối rồi bạn còn cho màu tối hù. Mình thấy cái màu buồn này chẳng hợp với không khí trong ảnh chút nào.
    mgr thích bài viết này
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

Như bác duythaict đã nói, màu bạn blend không hợp, màu sắc không khí lễ hội như vậy nên là màu sáng, trong trẻo, rực rỡ thì đẹp hơn và truyền tải được không khí lễ hội tưng bừng.
    duythaict thích bài viết này
  4. Amie Ngô

Amie Ngô Mới đăng kí

ảnh đẹp nhưng mình k thích màu của bạn lắm, nhất là sk sôi động như này lại làm nó xám xịt ảm đạm ... ý kiến riêng thôi k phải đá sỏi đâu nha =...=!
  5. shyn.design

shyn.design Thành viên cấp 1

ehe chắc là tâm hồn mình đen tối nên màu ảnh lúc nào cũng thế các bác ạ :v cảm ơn các bác vì lời khuyên nhé, những ảnh sự kiện sau em sẽ cố gắng làm màu trong sáng vui vẻ :))
  6. kunvankin

kunvankin Thành viên cấp 1

xem thêm chủ đề này mới biết bác này theo phong cách làm ảnh mình thích. Bảo sao mình add fav hết đống ảnh trên flickr =))). Riêng mình thì mình thích màu kiểu này :">
    shyn.design thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn