Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Chuyện tình guitar part 1

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi darknessx, 1/9/13.

Lượt xem: 2,920

1. darknessx Mới đăng kí

Chỉ là một phút hứng chí muốn tạo nên một cái gì đó . Và cuối cùng cái gì đó là những cái này , ảnh hầu hết được chụp bằng điện thoại và đã qua xử lý PTS bằng các TUT blend màu đã giới thiệu trong diễn đàn , đây chỉ là một part . Hi vọng mọi người sẽ thích :))
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    ductuyenhl thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tấm nào cũng chèn text bị fail .
    Cái tấm 1 nếu bạn biết cách đặt text đúng chỗ và font hợp lí thì sẽ rất đẹp và lãng mạn !
  3. acedance

acedance Thành viên cấp 1

sao giống bị tự kỷ vậy bạn :))
  4. ductuyenhl

ductuyenhl Thành viên cấp 1

ảnh đẹp + ý tưởng hay :D
    l3minhngoc thích bài viết này
  5. Mei

Mei Thành viên cấp 1

Mình thấy chèn text ko hợp lắm :) Ảnh đẹp
  6. darknessx

darknessx Mới đăng kí

Bản thân mình cũng thấy phần text quá là củ chuối . Các bạn có thể gợi ý cho mình về phần này được ko , hoặc có tài liệu nào nói về phần này ko ah ? Cám ơn các bạn nhiều

Ủng hộ diễn đàn