Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Clip tut] Xử lý nhanh ảnh trong trẻo trong Lightroom

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bài hướng dẫn Lightroom' được đăng bởi hoangphuchsu, 4/3/15.

Lượt xem: 34,637

1. hoangphuchsu Thành viên cấp 2

...
    Totoro209, SilverLance, N.M.T12 người khác thích bài viết này.
  2. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

Cách bạn blend cũng na ná cách của mình, like cho tinh thần giống nhau :))
    hoangphuchsu thích bài viết này
  3. changjinew

changjinew Thành viên cấp 2

Bác cho e xin hình gốc để e tập làm theo bác được không ạ. E cảm ơn bác nhiều. Mail của e:changjinew@gmail.com
  4. kingstone

kingstone Mới đăng kí

cho xin link hình gốc cái anh ơi :D
  5. Một độc giả giấu tên

Một độc giả giấu tên Thành viên cấp 1

mình rất thích những tut kiểu như này, vừa làm vừa hướng dẫn cụ thể, giải thích từng chỗ :) đã thanks và tín dụng cụ, mong cụ làm nhiều tut như này để anh em học hỏi kinh nghiệm của cụ, một lần nữa xin cảm ơn cụ rất nhiều ạ. Kính cụ, chào cụ ạ.
  6. Yagoon

Yagoon Mới đăng kí

mấy bác cho e hỏi: làm thế nào để chỉnh temp lên 5k1 lận vậy. của e LR5 chỉnh tới +100 là hết rồi. mong các bác giúp e. tks
  7. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

Yagoon bạn chỉnh file raw thì mới đc :D chỉnh jpeg thì nó chỉ lên tới đó thôi
  8. Yagoon

Yagoon Mới đăng kí

9. February.23

February.23 Thành viên cấp 1

Mình là mình like cái kiểu nói chuyện của bạn :)) Vừa tâm tình mà vừa hài hài :))
  10. Sơn Nikon

Sơn Nikon Mới đăng kí

hoangphuchsu anh cho em xin fie gốc được không ạ gmail:leson23041998@gmail.com
  11. Totoro209

Totoro209 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn