Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có một bức ảnh mà khó chỉnh quá. Nhờ các Pro chỉnh lại dùm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ghinleee, 21/7/13.

Lượt xem: 1,995

1. ghinleee Mới đăng kí

Mình có một bức ảnh mà do chụp bằng điện thoại nên ... khó chỉnh quá. mong các bác chỉnh lại cho nó đẹp tí. theo phong cách gì cũng được miễn sao dễ nhìn được rồi. thanks các bác nhìu (*)
    [​IMG]<3 <3

...
  2. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

qhinleee tặng bác 2 màu :D

ghinleee thích bài viết này
  3. ghinleee

ghinleee Mới đăng kí

thanks bác. đẹp quá. à mình hỏi có cách nào làm cho ảnh lung linh thêm và làm cho bạn gái xinh thêm tí nữa được không nhỉ :P
  4. JKP

JKP Thành viên cấp 2

Photoshop chỉ giúp ảnh có được vẻ đẹp giả tạo thôi bác ạ. Bây giờ photoshop gấu bác xinh lung linh rồi khi bác nhìn gấu mình ngoài đời bác lại thấy gấu xấu. Để có được gấu xinh lung linh thì em chỉ cho bác một cách là kiếm gấu mới xinh hơn haha
  5. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

sao bác nhờ vả lại đăng vào box Photography =.="
  6. mr.btg07

mr.btg07 Thành viên cấp 2

Dự là sớm bị move :))
  7. ghinleee

ghinleee Mới đăng kí

hihi. mới lần đầu đăng mong các bác thông cảm. mình chỉ muốn có tấm hình để bàn thui. lãng mạn tí a mà :D
  8. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

Bác có gấu thế là mừng rùi .. Còn đòi hỏi =))
    khối ng còn đang Fa mún đc như bác đấy :))
    ghinleee thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn