Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có ai có bản Photoshop giao diện như này không???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Chiến bi, 7/5/13.

Lượt xem: 2,572

1. Chiến bi Thành viên cấp 1

Tình hình là nay lang thang trên mạng thấy cái giao diện photoshop đẹp quá mà không biết bác nào có không.
    Bác nào có share với nhé.
    Em xin chân thành cảm ơn ^^

...
    vseaHà Bơ thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái này là fanmade chứ làm gì có đâu :)
  3. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Nhìn thích thật nha ;))
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

trước tiên máy tính bạn phải cài photoshop CS2 ,nhớ phải tháo hết pts mà bạn đang xài đã nhé ,sau đó bạn lên trang chủ http://www.adobe.com/skin để down giao diện như trên về, rồi giải nén thư mục vừa Down được chép vào theo đường dẫn C:\Program Files (x86)\Adobe\Adobe Photoshop CS6\Skin ( nếu không có thư mục Skin thì bạn tạo nó rồi chép file skin down dc bỏ vào đó .thoát pts rồi reset lại máy tính, sau đó chạy lại pts 1 lần nữa, rồi tiến hành tháo pts cs2 mà bạn vừa cài đặt ra, nhớ tháo ra hết nhé,còn thừa file rác sẽ ko chạy được đâu . sau đó bạn Down lại bản pts mà lúc trước bạn đang dùng . Chúc bạn thành công
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cái này mà có giao thật thì không biết như thế nào ;;). Đây là người ta làm bên ngoài thôi mà :-j
  6. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Quảng cáo thôi chắc ko có đâu :)) "as real as it gets" kìa
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Mềnh tạm xin bức gốc làm wallpaper 8-> Ảo kinh

Ủng hộ diễn đàn