Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có bác nào biết cái vụ filter flame này không giúp với nhé. Hiệu ứng lửa thấy ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nhonlk, 4/3/15.

Lượt xem: 2,754

1. nhonlk Thành viên cấp 2

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có hướng dẫn đó sao ko chịu làm theo còn hỏi gì vậy thớt? Ko hiểu ý thớt?
    nhonlktranvan.muon thích bài viết này.
  3. HeirTalent Nguyễn

HeirTalent Nguyễn Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner ý bạn ấy là như vầy "Cái hiệu ứng Flame đó tải ở đâu về vậy, sao mình không có trong mục filter" ý là thế :D

hiệu ứng đó chỉ có ở bản mới nhất Photoshop CC 2014 nha bạn, trong TUT người ta cũng nói rõ mà :D
    nhonlktranvan.muon thích bài viết này.
  4. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

@tâm nói đúng ý mình đó. tìm trong mục filter hoài không thấy :v. Tại dốt tiếng anh nên không hiểu tâm ơi :D. không biết bản cc mới nhất có cờ rắc chưa ha :">
    HeirTalent Nguyễn thích bài viết này
  5. HeirTalent Nguyễn

HeirTalent Nguyễn Thành viên cấp 2

nhonlk thích bài viết này
  6. nhonlk

nhonlk Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn