Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cô gái của ngày hôm qua [Red in the sun]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bi Kolor, 26/1/14.

Lượt xem: 2,067

1. Bi Kolor Mới đăng kí

Đúng như có title "Cô gái của ngày hôm qua", mình chụp bộ ảnh này vào hôm qua luôn.
    Đây là lần đầu mình cầm máy, tự blend và retouch từ đầu tới cuối nên rất cần góp ý của các bạn về ánh sáng, bố cục, kĩ thuật (có một số hình bị out nhưng do thấy thích nên liều up luôn). Mình là con gái nên mong góp ý nhẹ nhàng cho mình đỡ nản chí nha ^^
    Còn nhiều lắm nhưng mình vẫn còn đang trong quá trình chỉnh sửa nên chỉ up nhiêu đây thôi. Hy vọng sẽ có dịp up thêm nhiều để giao lưu nữa :)
    p/s: đây là mod độc quyền ^^

RED IN THE SUN

Photo by Bi Kolor

...
    Ba Đông thích bài viết này
  2. Ba Đông

Ba Đông Thành viên cấp 2

Tuyệt đúng với tiêu đề Cô Gái Của Ngày Hôm Qua.
    Like ung hộ tinh thần bạn cho các Post sao :D
  3. nhocxauxa1102

nhocxauxa1102 Thành viên cấp 1

lấy tiêu cự gần, phía xa mờ sẽ đẹp hơn nữa
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình ko cảm gì được bộ ảnh này
  5. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

thú thật là bộ ảnh làm mình liên tưởng đến 1 bộ phim kinh dị nào đó của hàn quốc
  6. Rollingdesign

Rollingdesign Thành viên cấp 2

Thấy chưa đạt lắm :|
  7. Dazzling Red

Dazzling Red Thành viên cấp 1

Out nét nhiều quá, tấm #1 làm cho mình cảm thấy cả bộ ảnh nó xấu theo. Chất lượng hơn số lượng bạn ơi :D.
  8. MẽoMẽoMẽo

MẽoMẽoMẽo Thành viên cấp 1

Chưa đạt lắm :))

Ủng hộ diễn đàn