Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cô gái đến từ mùa thu...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi phipepong, 4/11/15.

Lượt xem: 2,499

1. phipepong Thành viên cấp 2

close

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/4/18
    Phạm Hữu DưLeCongTam thích bài viết này.
  2. LeCongTam

LeCongTam Thành viên cấp 1

Nhiều hình quá ^^
    bác bố cục ok phết
    nhưng không biết do màn hình em hay sao mà em thấy màu nhợt nhạt k bắt mắt lắm bác à. Nhất là màu da
    oceankingdomphipepong thích bài viết này.
  3. hakunand

hakunand Thành viên cấp 1

Bố cục ổn, nhưng màu thì không ổn, nhất là màu da, bạn kéo quá tay thành ra trắng bệch rồi
    phipepong thích bài viết này
  4. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

Sao mình thấy giống bị máu trắng cả mod lẫn cảnh ấy
  5. phipepong

phipepong Thành viên cấp 2

LeCongTam hakunand trinhpapa em đang tập trành blend nên màu nên còn đang gà mờ ạ, sẽ rút kinh nghiệm đợt sau :) còn bố cục thì thấy ai cũng bảo quy tắc 1-3 nên em cứ canh theo 1-3 ạ :D
    LeCongTamtrinhpapa thích bài viết này.
  6. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

Bố cục giữa người và nền thì được nhưng mà bố cục nền chưa tốt lắm. Nên chú ý chọn bố cục cảnh làm nền ngon lành rồi mới đưa mod vào bố cục.
  7. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

hỏng hết màu,
  8. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

hư hết đôi mắt rồi
  9. phipepong

10. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

bạn blend luôn cả màu da giống màu bg , da ám màu , bạn xem lại nhé
    với lại khuôn mặt mod méo ko biết là bạn bóp hay mod vậy :-?
    hóng xem tác phẩm sửa của bạn
  11. phipepong

phuongthustudio em xóa mụn, làm sáng vùng tối cho mặt rồi áp preset lên chứ em ko có bóp. với lại trình độ của em chưa tới đó :3 hết tuần này em thi xong giữa kỳ, tuần tới rãnh ngồi làm lại :) CN rồi chụp r làm ảnh vội vì còn thi nên cũng chưa kỹ lưỡng :)
  12. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

Đừng đổ tại cho vội bạn ạ, ảnh làm vội thì đừng có post vì cái thời gian up lên flick với tạo 1 chủ đề đủ để bạn nhìn ngắm lại tác phẩm của mình đó, hay là bạn cố làm thế nào cũng được rồi up cho bằng được lên đây. Mình chỉ nói thế thôi hi vọng lần sau bạn chú ý hơn cho tác phẩm của mình chứ thế này mầu thì bệt, nhợt và còn loạn nữa.
  13. thanhdat99

thanhdat99 Thành viên cấp 1

Bố cục của bạn ok, nhưng bạn cần chú ý về màu sắc . Nghiên cứu kỹ rồi làm bạn nhé.
  14. phipepong

Đã làm màu mới và sửa lại bài, cho em nhận xét về màu mới đi ạ :3

Ủng hộ diễn đàn