Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cơ hội việc làm với Blender có nhiều không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi baodng, 27/10/15.

Lượt xem: 3,283

1. baodng Mới đăng kí

Chào các bạn mình là một thành viên mới của forum, mình đang là mobile developer, nhưng muốn đổi gió(ngày xưa vốn thích đồ họa) sang design game 3D. Mình muốn hỏi để thiết kế được một nhân vật 3D hoàn chỉnh thì cần học những gì? mình hoàn toàn chưa biết gì về graphic, mình có tham khảo trên thị trường thì việc tuyển dụng designer chuyên game 3D thường tuyển 3DS Max, hay Unity, chưa thấy tuyển Blender bao giờ.
    Nhưng bản quyền 3DS Max thì đắt quá nên mình muốn hỏi hiện tại và tương lai tại Việt Nam thì cơ hội việc làm cho game designer dùng Blender có nhiều ko? nếu hiện tại có nơi tuyển các bạn cho mình xem những tin đó với vì mình tìm ko ra.
    Cảm ơn.

...
  2. baodng

baodng Mới đăng kí

Không ai quan tâm đến topic này à? chẳng lẽ ko một ai biết chút thông tin gì?

Ủng hộ diễn đàn