Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cô nàng ấn độ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi judash137, 10/10/13.

Lượt xem: 2,126

1. judash137 Thành viên cấp 1

Đây là bức tranh mình vẽ trên CS 4 dùng chuột và 1 ảnh chụp chân dung người thật. Cá nhân mình chỉ dùng việc vẽ chép lại ảnh thật như 1 hình thức luyện tập vẽ bóng đổ, chứ không nghĩ rằng đó là 1 tác phẩm đáng tự hào . Nếu người ta cần 1 bức tranh giống như thật, người ta sẽ dùng máy ảnh! Tuy nhiên khuôn mặt cô gái này cười rất có hồn khiến mình không thể kìm đc và quyết định vẽ lại nó!

...
    FMP, Tạ Thị Liên, Thanatos CK4 người khác thích bài viết này.
  2. frogg99142

frogg99142 Mới đăng kí

Chuột? Hơi bị siêu :-s
  3. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Pro quá :D Bữa giờ thấy bạn có quá trời tác phẩm đẹp
  4. judash137

judash137 Thành viên cấp 1

Thật ra vẽ bằng chuột cũng chả có gì siêu đâu bạn à, mình chưa có tiền mua digital tablet xịn thì phải dùng chuột thôi. Còn mấy cái wacom 500k bây giờ mua về chỉ phí tiền, cảm giác bút tệ lắm!
    Tạ Thị Liên thích bài viết này
  5. Tạ Thị Liên

Tạ Thị Liên Thành viên cấp 2

Mình vẽ không nổi, mà cũng ko biết đổ bóng nữa :(
  6. Nguyễn Văn Công

Nguyễn Văn Công Thành viên cấp 2

Trời bằng chuột á :O

Ủng hộ diễn đàn